Rais Magufuli awatimua Mkurugenzi Mkuu wa TPA, Mwenyekiti wa Bodi na Katibu Mkuu Uchukuzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli awatimua Mkurugenzi Mkuu wa TPA, Mwenyekiti wa Bodi na Katibu Mkuu Uchukuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Dec 7, 2015.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Dec 7, 2015
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Waziri Mkuu,Majaliwa akionesha ripoti ya Bandari ya DSM iliyobaini mianya-ukwepaji kodi ya Makontena 2,387

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dr. John Pombe Magufuli, amemtimua Mkurugenzi Mtendaji wa Bandari (TPA) Awadhi Masawe na mwenyekiti wa bodi ya TPA Prof. Msambichaka na watendaji kadhaa kwa kushindwa kazi.

    Aidha amemtimua Katibu Mkuu wa Wizara ya Uchukuzi kwa kushindwa kuisimamia TRL.

    Taarifa zaidi nawaletea soon...

     

    Attached Files:

  2. gnassingbe

    gnassingbe JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2015
    Joined: Jun 14, 2015
    Messages: 3,415
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!Jamaa anataka kushinda kiulaini 2020 sio??????
     
  3. T

    Thegame JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2015
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 1,416
    Trophy Points: 280
    Safi!
    Kama ni wazembe ngoja watimuliwe!!
     
  4. Yugu

    Yugu JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2015
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 1,050
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    na bdo wataisoma namba zaidi
     
  5. N

    NONIYANG'WAKA JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2015
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 418
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 80
    Hawa wakurugenzi alale nao tu. Walijifanya muungumtu
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2015
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,088
    Likes Received: 3,467
    Trophy Points: 280
    Duh uteuzi wa mkurugenzi wa bandari ulifanywa na Dr Mwakyembe kumbe hata yeye ni zero.
     
  7. e

    eddy JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2015
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 8,659
    Likes Received: 3,225
    Trophy Points: 280
    Magufuli selema, Majaliwa selema.

    Tanzania mbele kwa mbele, naiona Tanzania ya uchumi wa kati hiyo inakuja.
     
  8. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2015
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 33,571
    Likes Received: 13,320
    Trophy Points: 280
    Hongera sana.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2015
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,500
    Likes Received: 5,411
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Waziri Mkuu,Majaliwa akionesha ripoti ya Bandari ya DSM iliyobaini mianya-ukwepaji kodi ya Makontena 2,387

    Rais Dk. John Pombe Magufuli aipiga chini Bodi ya TPA, pia Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Bandari nchini (TPA) Bw. Awadhi Masawe kasimamishwa. Pia ametengua uteuzi wa Katibu Mkuu wizara ya Uchukuzi Dk. Mwinjaka na kamsimamisha kazi. Pia baadhi ya wafanyakazi wa TPA na TRA wamesimamishwa kwa uchunguzi zaidi. Amewambia Polisi wote hao wawekwe chini ya Ulinzi.

    Massawe aliteulia na Samwel Sitta kushikila nafasi ya Mhandisi Madeni Kipande aliyesimamishwa kwa tuhuma za utendaji mbovu ili kupisha uchunguzi. Baadae Kikwete akampandisha kutoka kaimu hadi Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Bandari nchini (TPA).
    [​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27,348
    Likes Received: 7,493
    Trophy Points: 280
    Xafi xana,ha ha ha
     
  11. H

    HEKIMA KWANZA JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2015
    Joined: Mar 31, 2015
    Messages: 2,133
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Ikawa usiku, ikawa asubuhi, siku ya 32!
     
  12. little hulk

    little hulk JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2015
    Joined: Jun 20, 2014
    Messages: 1,610
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ....Na huyu ndie John Pombe Joseph Magufuli.....
     
  13. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2015
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 33,571
    Likes Received: 13,320
    Trophy Points: 280
    Safisha baba safisha. Hatutaki kuyaona majizi yakibaki kwenye utumishi wa umma
     
  14. 1

    1819s Senior Member

    #14
    Dec 7, 2015
    Joined: Nov 26, 2015
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lete sorce acha habari za vijiweni..
     
  15. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2015
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 33,571
    Likes Received: 13,320
    Trophy Points: 280
    Hakika. Story inaendelea
     
  16. bowlibo

    bowlibo JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2015
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 2,511
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    safisha nchi baba, kabla ya siku ya usafi tarehe 9 desemba.

    Tena ikiwezekana peleka mswada bungeni kila 9 desemba inapokaribia usafi wa namna hii ufanyike kuanzia mawizarani na taasisi zote za umma, halafu tunamalizia na mitaro ya maji machafu mitaani kwetu.

    Eti uhuru, wa nchi ipi? Tanzania haijawahi kutawaliwa, labda Tanganyika
     
  17. m

    marwa SAMWEL Member

    #17
    Dec 7, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hayo ni kweli na aitwe tingatinga kweli ama "bulldoza",JK Alisema.
     
  18. majoto

    majoto JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2015
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 896
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 180
    :angry::angry: source
     
  19. juvenile davis

    juvenile davis JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2015
    Joined: Apr 13, 2015
    Messages: 4,181
    Likes Received: 3,224
    Trophy Points: 280
    Duh,hakika tuliomnyima kura tutapata laana kama ataendelea hivo hadi mwisho
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2015
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,821
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    subiri utitiri wa thread ambao mirija imezibwa na majipu yametumbuliwa.... hahahahaha!!!

    #sasakazitu
     
Loading...