Rais Magufuli awateua wahandisi kuiendesha ATCL (Mwenyekiti wa Bodi na Mkurugenzi Mkuu) | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli awateua wahandisi kuiendesha ATCL (Mwenyekiti wa Bodi na Mkurugenzi Mkuu)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Informer, Sep 15, 2016.

  1. Informer

    Informer JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2016
    Joined: Jul 29, 2006
    Messages: 1,089
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    =============
    Taarifa Zaidi
    =============

    [​IMG]
     
  2. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #21
    Sep 15, 2016
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 3,038
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    Yah! Tuwape nafasi wafanye kazi kwakweli sina wasiwasi na baadh ya teuzi za mh. Rais wangu magufuli
     
  3. R

    Retired JF-Expert Member

    #22
    Sep 15, 2016
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 5,276
    Likes Received: 5,374
    Trophy Points: 280
    Yapi, jina ni wewe unayesubiri hewa
     
  4. R

    Retired JF-Expert Member

    #23
    Sep 15, 2016
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 5,276
    Likes Received: 5,374
    Trophy Points: 280
    Engineers siyo wachumi
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #24
    Sep 15, 2016
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naomba nimpongeze MH RAISI kwauteuzi wa MKURUGENZI MPYA WA ATCL NA. MWENYEKITI WA BODI YA ATCL

    AIDHA NIMPONGEZE MH WAZIRI MBAWARA KWA KUAMINI ATATEUA WASAIDIZI AMA WAJUMBE WA BODI ILIO IMARA KURUDISHA ATCL UPYA KTK HESHIMA ZAKE...

    MH RAIS AMEMTEUA NDG .ENG.EMANNUEL KOROSSO KUWA MWENYEKITI WA BODI YA ATCL

    AIDHA MH RAIS AMEMTEUA MKURUGENZI WA ATCL MHANDISI LADISLAUS ERNEST MATINDI

    ENG MATINDI ALIKUWA MKURUGENZI SHIRIKA LINALOSHUGULIKIA USAFIRI WA ANGA BARANI AFRICA LENYE MAKAO YAKE MAKUU SENEGAL

    UTEUZI HUU UMEANZA MARAMOJA


    NAWATAKIA KILA LA KHERI NA KTK NIA NJEMA KABISA NICHUKUE MDA HUU KUOMBA WATANZANIA WAWAOMBEE MUNGU WAWEZE KULIFUFUA SHIRIKA LETU LA ANGA NANKURUDISHA HESHIA YA NCHI..

    AMEN
     
  6. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #25
    Sep 15, 2016
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 7,127
    Likes Received: 3,830
    Trophy Points: 280
    Kila siku ni kuteua tu
     
  7. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #26
    Sep 15, 2016
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 7,127
    Likes Received: 3,830
    Trophy Points: 280
    Kweli Urais ni mtam
     
  8. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #27
    Sep 15, 2016
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 4,690
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Yeah. Rais anatumia madaraka yake ya kikatiba.
     
  9. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #28
    Sep 15, 2016
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 4,690
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Ndio maana unaona mpaka leo Mzee wa Monduli na wafuasi wake wanauota.
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #29
    Sep 15, 2016
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mpwaaa kama ulivyoozoeaa kwa mstafu nahili n jukumu lake MH Raisi
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #30
    Sep 15, 2016
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unahisi kirahisi hivyoo
     
  12. n

    nanyupu JF-Expert Member

    #31
    Sep 15, 2016
    Joined: Aug 7, 2016
    Messages: 1,779
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona wote ni wasukuma kwan makabila mengine hakuna jaman
     
  13. w

    wabuyaga JF-Expert Member

    #32
    Sep 15, 2016
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu tuko pamoja! Yaani watu nafikiri wamekuwa frustrated na kukatiwi missions zao za usanii! Inabidi tufike mahali fulani tukabali kuwa Mhs Rais anafanya kazi yake vizuri. Na ni bahati mbaya amekuta UUZO kila kona na ndiyo maana matokea mazuri ya kazi yake yatakuja kuonekana kati ya miaka 2 mpaka 3 kuanzia sasa. Tumuunge Mkono
     
  14. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #33
    Sep 16, 2016
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,492
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    wakati mwingine tunateua na kutengua na wakati mwingine wateuliwa wanagomea uteuzi!
     
  15. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #34
    Sep 16, 2016
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6,123
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    yes..wote attitude yao ni kula kula. wanadhani airline maana yake matumizi ya kifahari kila kitu. kwanza wote saa hizi wazee hawana jipya zaidi ya kulakula.
     
  16. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #35
    Sep 16, 2016
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 6,766
    Likes Received: 5,998
    Trophy Points: 280
    vikozi hivyo vya marketing kila kozi wanavisoma.Mainjinia wanasoma ,walimu wanasoma.wanasheria wanasoma wahasibu wanasoma kila moja hufundishwa hizo kozi sio kitu kikubwa kama unavyodhani.Injinia hufundishwa jinsi ya ku-market bidhaa zake za kiinjinia ziwe ndege ,au bidhaa alizotengeneza!
     
  17. darcity

    darcity JF-Expert Member

    #36
    Sep 16, 2016
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 2,750
    Likes Received: 3,163
    Trophy Points: 280




    chukua mwalimu kisha mpeleke hospital akatibu wagonjwa na kisha chukua daktari mpeleke darasani kisha uje uone matokeo yake
     
  18. E

    Escrowseal1 JF-Expert Member

    #37
    Sep 16, 2016
    Joined: Dec 17, 2014
    Messages: 812
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    Bado tuna kazi kubwa. Wahandisi si ma manager minadhani tunahitaji watu wenye elimu nzuri ya biashara plus talents hawa watu ni muhimu kabisa na impacts zao zinajulikana duniani kote. Labda mh ana vigezo vyake
     
  19. i

    interlacs Senior Member

    #38
    Sep 16, 2016
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Uko sahihi mkuu, baya zaidi mtu mwingine akiingia madarakani anakuja na watu wake mfukoni. Anasahasahau success ya alie mtangulia.
    Former Nigeria Finance Minister said in TED show " Africa must learn how to manage success and build strong institution"
     
  20. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #39
    Sep 16, 2016
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,685
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Umeangalia experience? au wewe unataka makaratasi ya degree za MBA?
     
  21. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #40
    Sep 16, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,524
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Wahandisi hawakubali kushindwa, hapo ndio patamu
     
Loading...