Rais Magufuli aunda kamati ya pili kuchunguza madini yaliyopo kwenye mchanga, kuapishwa kesho

D

Dominus Vobiscum

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
422
Points
500
D

Dominus Vobiscum

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
422 500
Huyu Andrea MASSAWE leo ana upako wa hataree....kule kwa NIDA, yupo, ( In Makongoro Nyerere's tone), na hapa pia YUPO... saaafi kaisa..
 
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,832
Points
2,000
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,832 2,000
Hivi kwanini sijaona kamati ya kuangalia mikataba ya hizo vitu mnaziita Madini!? Tafadhali mheshimiwa Raisi unda tuma ya kuangalia mikataba yote hivi tunasubiri makaa ya mawe yawe kama madini?

Jaribu kuangalia mikataba kama unatupenda mchanga ni matokeo ya mikataba na kila Mara utaunda tume adi uchoke
 
hosh kosh

hosh kosh

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2017
Messages
758
Points
1,000
hosh kosh

hosh kosh

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2017
758 1,000
kipara kinatafuta mvuto sasa baada ya kugundulika hana mvuto tena tz hadi majuu..kipara kimefail
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
8,833
Points
2,000
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
8,833 2,000
Hivi kwanini sijaona kamati ya kuangalia mikataba ya hizo vitu mnaziita Madini!? Tafadhali mheshimiwa Raisi unda tuma ya kuangalia mikataba yote hivi tunasubiri makaa ya mawe yawe kama madini?

Jaribu kuangalia mikataba kama unatupenda mchanga ni matokeo ya mikataba na kila Mara utaunda tume adi uchoke
Mkuu soma vizuri uzi(thread) ndio uchangie kuliko kukurupuka tu.

Kamati tajwa hapo juu ambayo itaapishwa kesho ina wachumi na wanasheria watakuja na majibu yote.

Tuvumilie na tumuombe mheshimiwa rais.
 
cosa nostra

cosa nostra

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
1,785
Points
2,000
cosa nostra

cosa nostra

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
1,785 2,000
Tume zitaundwa sana mwaka huu na bado
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
19,376
Points
2,000
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
19,376 2,000
Hongera sana Rais Wangu.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,192
Points
2,000
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,192 2,000
Hivi huko vyuoni wadogo zetu watafundishwa na nani ...nahisi kama vile amebaki Dr. Bana pekee!
Mbaya zaidi huko wanakoenda hawapewi nafasi ya kutumia ujuzi wao.
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,773
Points
2,000
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,773 2,000
Ha haa! Baada ya majibu ya kamati ya kwanza kutofautiana na taarifa ambazo raisi alipewa na wanyetishaji wake, ameona labda hii tume ya pili itakuja na majibu 'sahihi'! Ngoja tusubiri maana namuona hadi Profesa wa uchumi Profesa Ossoro!
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,732
Points
2,000
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,732 2,000
Tuna mtu anaejua kudivert attention kama Msanii wa maigizo
 

Forum statistics

Threads 1,306,417
Members 502,110
Posts 31,579,705
Top