Rais Magufuli aubadilisha jina uwanja wa Taifa, Rasmi kuitwa "Mkapa stadium"

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Dec 8, 2017
16,973
2,000
Rip mzee Mkapa hakupenda vitu viitwe kwa jina na hata mapenzi yake kwa timu ya wananchi ya Yanga hakuyaweka hadharani.

Ombi la muda mrefu tangu pale uwanja ulipokamilika la kutaka uwanja huo mpya "kwa mchina" uitwe Mkapa National Stadium, limekubaliwa na Rais Magufuli.

Yanga hoyeeee..........Simba hoyeeee....... Azam hoyeeee......!

Maendeleo hayana vyama!

Yanga ipi? Hii hii waliyoambiwa ni mbwa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom