Rais Magufuli ateua Wakuu wa Mikoa, Makonda apangiwa Dar

nderingosha

JF-Expert Member
Mar 20, 2011
4,076
2,000
....kweli ccm ni ile ile....yani watu wengine wamekataliwa na wananchi kwenye uchaguzi wa ubunge leo eti wanapewa ukuu wa mkoa!!...hii ni ajabu ya JPM...kumbe utawala huu mengi hatutaona mapya....mtu anaeshindwa kiti cha ubunge leo unampa mkoa auongoze!!..hii imekaaje hii....yani kwenye pool ya watu wake JPM amekosa kweli watu hadi anateua makapi ya utawala uliopita!!tena walioshindwa ubunge.....huku kupeana mashavu kumbe hakutaisha nchi hii....nothing has indeed changed....ni mbwembwe tu....
 

Pagan Amum

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
1,921
2,000
Wakuu salama!....

Ile list ya leo nimeiona. Sijui macho yangu ni mabovu au sijaangalia vizuri. Vipi huyu jamaa anayeitwa Humphrey Pole Pole naye yupo?....

Kama hayupo, basi ngoja aendelee kuisoma namba, manake kipindi cha kampeni alikuwa anatokwa povu tu kama kichaa...!
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
22,618
2,000
Wakuu salama!....

Ile list ya leo nimeiona. Sijui macho yangu ni mabovu au sijaangalia vizuri. Vipi huyu jamaa anayeitwa Humphrey Pole Pole naye yupo?....

Kama hayupo, basi ngoja aendelee kuisoma namba, manake kipindi cha kampeni alikuwa anatokwa povu tu kama kichaa...!
Hayumo
 

Malinyingi

JF-Expert Member
Jun 5, 2013
864
250
....kweli ccm ni ile ile....yani watu wengine wamekataliwa na wananchi kwenye uchaguzi wa ubunge leo eti wanapewa ukuu wa mkoa!!...hii ni ajabu ya JPM...kumbe utawala huu mengi hatutaona mapya....mtu anaeshindwa kiti cha ubunge leo unampa mkoa auongoze!!..hii imekaaje hii....yani kwenye pool ya watu wake JPM amekosa kweli watu hadi anateua makapi ya utawala uliopita!!tena walioshindwa ubunge.....huku kupeana mashavu kumbe hakutaisha nchi hii....nothing has indeed changed....ni mbwembwe tu....
mkuu kuna watu wengine walihukumiwa basi tu, kwa mfano Agrey Mwanry mlimnyima tu kura zenu bila sababu...eti mabadiliko
 

chidou

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
927
500
Mkuu hebu nisomee vizuri na mm sijaona. kwani kabila la wagogo Wa Dodoma wako wangapi? Maana sijaona mm. Acheni ujinga Wa kutuletea mambo yasiyofaa, kila Mmoja akianza kudai lake hatutafika.
Tukisema tunaonekana wazushi, ila ukweli utabaki kuwa teuzi za magufuli zipo biased sana.

Kwa mwendo huu anazalisha
jipu ambalo litatuweka pabaya kama taifa.


Tumesema na hatutochoka kusema hili.
 

celinawetu

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
1,274
2,000
Hii sio tuhuma tena bali ni dhahiri shahiri nchi inaenda kutawaliwa katika mfumo wa dayosisi na sio mikoa tena.tusubiri wakuu wa wilaya ndo watakamilisha parokia zao.duh,kikwete alikuwa fair sana pande zote.
We panya buku anadhani hizi Zama za kumteua upupu
 

Luhungu

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
816
250
Wakuu salama!....

Ile list ya leo nimeiona. Sijui macho yangu ni mabovu au sijaangalia vizuri. Vipi huyu jamaa anayeitwa Humphrey Pole Pole naye yupo?....

Kama hayupo, basi ngoja aendelee kuisoma namba, manake kipindi cha kampeni alikuwa anatokwa povu tu kama kichaa...!



Chuki, Chuki, chuki.

Hakna mahala katika mazungumzo yako bwana Pole alidai kupewa cheo.

Punguza chuki za kichadema
 

Wakuacha

JF-Expert Member
May 19, 2015
2,030
2,000
Hongera mjomba angu kwa kuupata uku Wa mkoa......kila la kheri uncle katika kazi ngumu iliyoko mbele yako.....ninafuraha sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom