Rais Magufuli apendekeza soko kuu la Dodoma liitwe Soko kuu la Ndugai

ngusillo

JF-Expert Member
Nov 5, 2019
1,067
2,000
Rais Magufuli ametoa pendekezo kuwa soko kuu jipya linalojengwa jijini Dodoma liitwe Soko kuu la Ndugai.

Hii ni kstika kuenzi mchango wa Spika Job Ndugai wa kuuletea maendeleo ya haraka mkoa wa Dodoma

Source TBC
Hii ni rushwa kama rushwa ya ngono. Haiwezekani mhimili unaofanya kazi ya Oversight uhongwe vitu vidogo vidogo na mhimili unaofanya kazi za kiutendaji. Hapo hoja yoyote mbaya Sab-woofer lazima ataizima kulinda hiyo hongo aliyoahidiwa.

Ndugai ajiuzulu ili apewe uwaziri kabisa.
 

BENTA

Senior Member
Sep 23, 2010
127
225
Mheshimiwa wetu raisi wa Tanzania ashauriwe kuacha kupendekeza majina ya miradi mbalimbali inayokamilika wakati wa utawala wake,kwani kupendekeza kwa mkubwa ni amri.Daraja la kigamboni,uwanja wa ndege terminal 3,mradi wa umeme wa rufiji na sasa soko kuu Dodoma vyote hivyo kapendekeza yeye nadhani inatosha aache mamlaka zingine zifanye hiyo kazi .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom