Rais Magufuli aongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri Mjini Dodoma

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Apr 4, 2015
2,059
2,000
Mbona ume 'exempt' Richmond?au unaogopa kukosa bakuli la uji na kipisi cha bange?




Uwe "unachomoka" kwanza kwenye kitu chenye ncha kali ulichokalia kabla hujakimbilia kujibu post za kiume,nitaiachaje Richmond wakati Richmond ni zao la majadiliano ya baraza la mawaziri lililoongozwa na Kikwete?Siwezi kuacha kuitaja kampuni inayolitafuna Taifa mabilioni ya shilingi.Richmond ni aibu ya serikali ya CCM,mlipoamua kumtoa sadaka Mh.Lowassa,mliitakatisha Richmond na kuiita Dowans na sasa Symbion Power,hadi leo serikali inailipa Symbion mabilioni ya shilingi,lakini kwa sababu tatizo lilikuwa ni "Uwaziri mkuu" wa Mh.Lowassa,hakuna hata mmoja anayehoji mabilioni yanayokombwa na Symbion kila siku kupitia mitambo ileile ya Richmond tulioaminishwa kuwa ilikuwa ni mitambo chakavu.
 

mdetichia

JF-Expert Member
Feb 13, 2015
5,295
2,000
Vitu kama hivi CHAGADEMA Hutaviona
wao wakisha kaa chumbani Watu 3 Tayari maamuzi
Haya ngoja tusubiri maamuzi ya viwanda mwaka wa 53huu kama ni ndevu basi zina mvi bado tunapiga kwata kuuzunguka mbuyu wakati wenzetu wakiwa na mpango wa kwenda kuishi sayari nyingine
 

nderingosha

JF-Expert Member
Mar 20, 2011
3,977
2,000
..agenda kuu inatakiwa iwe uhakiki wa vyeti vyao...maana wameganda na uhakiki wa RAIA wakati wao wanalindana...
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
13,796
2,000
Uwe "unachomoka" kwanza kwenye kitu chenye ncha kali ulichokalia kabla hujakimbilia kujibu post za kiume,nitaiachaje Richmond wakati Richmond ni zao la majadiliano ya baraza la mawaziri lililoongozwa na Kikwete?Siwezi kuacha kuitaja kampuni inayolitafuna Taifa mabilioni ya shilingi.Richmond ni aibu ya serikali ya CCM,mlipoamua kumtoa sadaka Mh.Lowassa,mliitakatisha Richmond na kuiita Dowans na sasa Symbion Power,hadi leo serikali inailipa Symbion mabilioni ya shilingi,lakini kwa sababu tatizo lilikuwa ni "Uwaziri mkuu" wa Mh.Lowassa,hakuna hata mmoja anayehoji mabilioni yanayokombwa na Symbion kila siku kupitia mitambo ileile ya Richmond tulioaminishwa kuwa ilikuwa ni mitambo chakavu.
Hivi huwa mnalipwa kiasi gani wa kujitoa AKILI Kiasi hiki ?
 

Zawadi 12

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
220
225
Baraza gani ambalo waziri wake anamsaliti kwa kufanya mpango ili asiende kwenye mradi wa maji
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom