Rais Magufuli aongoza kikao cha Baraza la Mawaziri, Ikulu Dar es Salaam


Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,303
Likes
5,683
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,303 5,683 280
1-b-jpg.443605

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri kilichofanyika leo tarehe 07 Desemba Ikulu jijini Dar es Salaam. Kikao hicho pia kilihudhuriwa na Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan pamoja na Waziri Mkuu Kassim Majaliwa. PICHA NA IKULU
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,773
Likes
62,612
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,773 62,612 280
Naona wanajitathmini mwaka 2016 uliendaje na je kama wamefanikisha malengo yao.
 
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
2,908
Likes
2,529
Points
280
Age
49
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
2,908 2,529 280
Mwanzoni walisema Magufuli hawezi sababu tatizo ni mfumo.

Baada ya kuanza kuwatumbua mafisadi wenzao wakasema ni nguvu ya soda.

Baada ya mwaka mzima kuisha huku sindano zikiwaingia kwa kasi ile ile na soda haiishi nguvu, sasa wameanza kupongeza!

Safi sana Yericko, natamani ufipa yote ipokee ubatizo wa moto kama uliopokea wewe na hatimaye kuungana na rais bora kabisa duniani kulijenga upya taifa la Tanzania.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Ukiwa Rais ni raha sana, muda wowote unaweza kuitisha kikao bila kibali/ruhusa ya mtu. Piga kazi mzee
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,136
Likes
137
Points
160
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,136 137 160
View attachment 443605
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri kilichofanyika leo tarehe 07 Desemba Ikulu jijini Dar es Salaam. Kikao hicho pia kilihudhuriwa na Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan pamoja na Waziri Mkuu Kassim Majaliwa. PICHA NA IKULU
Tuendelee kuvumilia,kwa kawaida unapokuwa ktk mpito mambo huwa ni magumu,na maendeleo haji kwa kula raha kila kukicha,kufunga mkanda kutatufikisha mbali kimaendeleo,ni swala la muda tu wote tutakuwa tunaongea lugha moja
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Likes
2,280
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,280 280
Agenda za kikao?
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,731
Likes
13,805
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,731 13,805 280
Mwanzoni walisema Magufuli hawezi sababu tatizo ni mfumo.

Baada ya kuanza kuwatumbua mafisadi wenzao wakasema ni nguvu ya soda.

Baada ya mwaka mzima kuisha huku sindano zikiwaingia kwa kasi ile ile na soda haiishi nguvu, sasa wameanza kupongeza!

Safi sana Yericko, natamani ufipa yote ipokee ubatizo wa moto kama uliopokea wewe na hatimaye kuungana na rais bora kabisa duniani kulijenga upya taifa la Tanzania.
Raisi bora kabisa duniani? kuna watu mishipa ya aibu hamna kabisa.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
84,160
Likes
126,859
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
84,160 126,859 280
Kweli huyu nanihii yumo humu. Nimepiga kelele kuhusu kutokuwepo vikao vya baraza la Mawaziri na haukupita muda mrefu kikao cha baraza la Mawaziri kinafanyika. Natumai vikao hivi vitapunguza sana matamko uchwara na zile kauli za "Nimenukuliwa vibaya"

View attachment 443605
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri kilichofanyika leo tarehe 07 Desemba Ikulu jijini Dar es Salaam. Kikao hicho pia kilihudhuriwa na Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan pamoja na Waziri Mkuu Kassim Majaliwa. PICHA NA IKULU
 
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2016
Messages
388
Likes
176
Points
60
Age
49
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2016
388 176 60
Sekta ya ujenzi itaimarika
 
C

Chief wa kibena

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2016
Messages
690
Likes
388
Points
80
C

Chief wa kibena

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2016
690 388 80
MBNA namuona masauni naibu WAZIRI, mwigulu hakuwepo?? je naibu waziri anawrza ingia kma wazir wake hayupo??? .
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,160
Likes
5,328
Points
280
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,160 5,328 280
Boda boda nao wanaomba waruhusiwe kuingia Kati Kati ya Jiji Kama Machingas
Tatizo la boda boda ni vurugu. Kusababisha ajali, na ujambazi au kukwapua handbags na na laptops.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,762
Likes
2,314
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,762 2,314 280
Mbona ghafla ghafla hivi au ndo mwendelezo wa mpera mpera wa kushushuana!!?
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,898
Likes
4,865
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,898 4,865 280
Kweli huyu nanihii yumo humu. Nimepiga kelele kuhusu kutokuwepo vikao vya baraza la Mawaziri na haukupita muda mrefu kikao cha baraza la Mawaziri kinafanyika. Natumai vikao hivi vitapunguza sana matamko uchwara na zile kauli za "Nimenukuliwa vibaya"
Hahahaha.... Kwahiyo kafanya kikao kwa sababu yako? Nyumbu!
 
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
11,290
Likes
14,141
Points
280
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
11,290 14,141 280
nmesikia Ole sendeka kawa mkuu wa mkoa njombe
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,252