Rais Magufuli anashtuka wakati kiwanja cha jeshi 'maji chumvi' kimeshauzwa!


domokaya

domokaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2010
Messages
3,346
Likes
1,435
Points
280
domokaya

domokaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2010
3,346 1,435 280
Rais Magufuli amepiga marufuku majeshi kuuza maeneo yao au kuingia ubia na watu binafsi kufanya biashara. Rais Magufuli amechelewa kutoa amri hiyo kwani eneo la jeshi maeneo ya maji chumvi limeuzwa kwa muwekezaji na ujenzi wa kituo cha mafuta (Filling Station) Unaendelea kwa kasi.

Licha ya eneo hilo kuwa mali ya jeshi, lakini kituo hicho cha mafuta kimejengwa katikati ya kilima teremko mkali wenye kona kali mita kumi kutoka daraja la maji chumvi, daraja liunganishalo Wilaya ya Ilala kwa maana ya Tabata na wilaya ya Ubungo kwa maana ya Ubungo jeshini.

Hiki ni kipimo kingine cha usimamiaji wa maamuzi ya rais wetu. Je, ataweza kubatilisha biashara iliyofanyika kinyume na amri yake aliyoitoa leo? Ataacha biashara ile iendelee kwa vile amri yake imekuja baada ya biashara kufanyika?
 
Mwanzi1

Mwanzi1

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
5,131
Likes
3,602
Points
280
Mwanzi1

Mwanzi1

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
5,131 3,602 280
Kwani kiliuzwa lini? Labda ndio maana aliamuwa kuyasema hayo kutokana na mauzo hayo, (nafikiri tuu sina uhakika).
 
BOB LUSE

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,457
Likes
2,416
Points
280
BOB LUSE

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,457 2,416 280
HAYA NI MAJUNGU! Mbona hukusema mapema kabla Rais hajatoa maelezo yake.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,407
Likes
6,419
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,407 6,419 280
Twende Vema Wewe Umesema Mpakani
Tueleze Jeshi Gani Lipo Hapo?

Anayesema Mgulani Naye Ataje Rais Akija Aone Na Ukweli Ujulikane Bayana
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,979
Likes
6,120
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,979 6,120 280
Maeneo mengi ya JWTZ yamekuwa yakimegwa na wananchi hata Ramani ya Lugalo ikichunguzwa kwa umakini inaweza kutokea bomoabomoa ambayo haijawahi kutokea Tanzania hii kwa sababu asilimia 40% ya maeneo ya jeshi yalivamiwa na wananchi.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,979
Likes
6,120
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,979 6,120 280
Kila tasisi Nchi wana madhambi yao akisema atembelee kila jeshi atakutana na vioja vya kila Aina.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,979
Likes
6,120
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,979 6,120 280
Twende Vema Wewe Umesema Mpakani
Tueleze Jeshi Gani Lipo Hapo?

Anayesema Mgulani Naye Ataje Rais Akija Aone Na Ukweli Ujulikane Bayana
Maeneo mengi ya wazi na viwanja vingi vya serikali vilichukuliwa kinyemela na Wajanja wachache kitambo.
 
Ifumange

Ifumange

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
935
Likes
1,032
Points
180
Age
47
Ifumange

Ifumange

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2016
935 1,032 180
Pale gongo la mboto njia panda ya kuelekea Kampala university nina wasiwasi na ile petrol station inayojengwa
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
49
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Nchi hii kila kona dili tu
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,203
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,203 280
Sasa ni wakati wa majeshi 'kung'atuka' mjini na kwenda kujichimbia msituni... Hayo maeneo wanayo 'yaatamia' mjini hasa lile eneo la kambi ya Lugalo yagawiwe kwa wawekezaji waendeleze jiji... Siku hizi vita vinapiganwa kiteknolojia. Huhitaji kuwa na makambi mengi ili kushinda vita...
 
C

conservative3

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
740
Likes
348
Points
80
C

conservative3

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
740 348 80
Sasa ni wakati wa majeshi 'kung'atuka' mjini na kwenda kujichimbia msituni... Hayo maeneo wanayo 'yaatamia' mjini hasa lile eneo la kambi ya Lugalo yagawiwe kwa wawekezaji waendeleze jiji... Siku hizi vita vinapiganwa kiteknolojia. Huhitaji kuwa na makambi mengi ili kushinda vita...
Kambi zinawekwa kistatejia mkuu na kwenye makambi ya jeshi kuna mikondo miwili ambayo saporting na technical. ambaxo zinakua inasaidiwa na backup system kwa kik
La mkondo ambapo lazima izungukwe na mikondo mbadala.
Vita ni teknojia ila ufahamu vita ni zaidi ya teknolojia vita ni timing na takitiki
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,424
Likes
14,574
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,424 14,574 280
Sasa ni wakati wa majeshi 'kung'atuka' mjini na kwenda kujichimbia msituni... Hayo maeneo wanayo 'yaatamia' mjini hasa lile eneo la kambi ya Lugalo yagawiwe kwa wawekezaji waendeleze jiji... Siku hizi vita vinapiganwa kiteknolojia. Huhitaji kuwa na makambi mengi ili kushinda vita...
Kambi za jeshi zipo mahali hisika sio by chance but stratergically...
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,515
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,515 2,461 280
Maeneo mengi ya JWTZ yamekuwa yakimegwa na wananchi hata Ramani ya Lugalo ikichunguzwa kwa umakini inaweza kutokea bomoabomoa ambayo haijawahi kutokea Tanzania hii kwa sababu asilimia 40% ya maeneo ya jeshi yalivamiwa na wananchi.
Mengi yanavamiwa na wastaafu!!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,515
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,515 2,461 280
Twende Vema Wewe Umesema Mpakani
Tueleze Jeshi Gani Lipo Hapo?

Anayesema Mgulani Naye Ataje Rais Akija Aone Na Ukweli Ujulikane Bayana
Mkuu hapo maji chumvi napafahamu ni kweli kuna filling station inajengwa kwa kasi ya unyoya!! Ni maeneo ya Ubungo Kibangu mpakani na mabibo
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,979
Likes
6,120
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,979 6,120 280
Pale gongo la mboto njia panda ya kuelekea Kampala university nina wasiwasi na ile petrol station inayojengwa
Huku ndipo eneo la jeshi limekwatwa vipande vingi sana hakuna kambi ya JWTZ iliyopo Dsm ambayo eneo lake halijakegwa kwa njia haramu.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,396
Likes
708
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,396 708 280
Ukiangalia historia basi utakutana na maafande/wakubwa wa jeshini ndio wavamizi au ndio waliokula njama kuuza ardhi ya jeshi, kama Juma anaweza mwombeni afukue makaburi hayo
 
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
3,642
Likes
1,008
Points
280
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
3,642 1,008 280
Kambi zinawekwa kistatejia mkuu na kwenye makambi ya jeshi kuna mikondo miwili ambayo saporting na technical. ambaxo zinakua inasaidiwa na backup system kwa kik
La mkondo ambapo lazima izungukwe na mikondo mbadala.
Vita ni teknojia ila ufahamu vita ni zaidi ya teknolojia vita ni timing na takitiki
Kaka ingependeza kama ungetumia Kiswahili fasaha na uihakiki habari yako kabla ya kuituma,
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856