Rais Magufuli anajua mambo mengi kuliko nyie


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,491
Likes
18,001
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,491 18,001 280
Nyie mnaotea otea na kukisia tu, lakini yeye kama Raisi wa nchi na mkuu wa Ulinzi na Usalama vile vile kama Mkuu wa CCM anajua kinachoendelea chini chini kabla hata nyie mnaomtegemea Mangi Kimambi kuwaambia.

Hivyo mnaweza kubeza, kukebehi na kumuita majina lakini ataibuka mshindi na nyie hamtapata kitu kwani ana taarifa nyingi sana kuhusu kinachoendelea chini chini, ...
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,823
Likes
5,116
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,823 5,116 280
Kwahiyo tumuamini kuwa:
Sadamu alikuwa raisi wa
Kuwait ?
Kwamba sukari kaikuta sh 5000/=
Kwamba mwanza wasibomolewe kisa walimpa kura?
Kwamba Bashite hana vyeti feki?
nk
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,996
Likes
3,253
Points
280
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,996 3,253 280
Nape anahamia lini CCJ!?
 
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
3,287
Likes
1,936
Points
280
Age
29
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
3,287 1,936 280
Kwahiyo tumuamini kuwa:
Sadamu alikuwa raisi wa
Kuwait ?
Kwamba sukari kaikuta sh 5000/=
Kwamba mwanza wasibomolewe kisa walimpa kura?
Kwamba Bashite hana vyeti feki?
nk
Hahaaaaaaaa muanzisha mada ni upupu
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,491
Likes
18,001
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,491 18,001 280
Kwahiyo tumuamini kuwa:
Sadamu alikuwa raisi wa
Kuwait ?
Kwamba sukari kaikuta sh 5000/=
Kwamba mwanza wasibomolewe kisa walimpa kura?
Kwamba Bashite hana vyeti feki?
nk

Haupaswi kuamini chochote ila ndiyo hivyo anajua mengi klk nyie!
 
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
2,478
Likes
2,514
Points
280
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2014
2,478 2,514 280
Sawa mkuu..tumekuelewa!
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
14,633
Likes
59,710
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
14,633 59,710 280
Hamna kitu
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,373
Likes
10,263
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,373 10,263 280
nyie ndo mnaofanya ccm wanaonekana MAJUHA.
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,409
Likes
3,723
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,409 3,723 280
Nyie mnaotea otea na kukisia tu, lkn yeye kama Raisi wa nchi na mkuu wa Ulinzi na Usalama vile vile kama Mkuu wa CCM anajua kinachoendelea chini chini kabla hata nyie mnaemtegemea Mangi Kimambi kuwaambia.

Hivyo mnaweza kubeza, kukebehi na kumuita majina lkn ataibuka mshindi na nyie hamtapata kitu kwani ana infos nyingi sana khs kinachoendelea chini chini, ...
So unatakaje??
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
6,649
Likes
11,960
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
6,649 11,960 280
Teh kwa hiyo yeye anajua mambo mengi kuliko director wa TISS kwenye hizo briefing zao huwa wanamueleza kila kitu?
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,795
Likes
2,089
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,795 2,089 280
Ngoja nikae kimya, Naogopa kuonekana mchochezi.
 
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,073
Likes
2,228
Points
280
Age
25
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,073 2,228 280
Wa2 wanaropoka2 bila kujua chochote
 
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
282
Likes
134
Points
60
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
282 134 60
Kwahiyo tumuamini kuwa:
Sadamu alikuwa raisi wa
Kuwait ?
Kwamba sukari kaikuta sh 5000/=
Kwamba mwanza wasibomolewe kisa walimpa kura?
Kwamba Bashite hana vyeti feki?
nk
Mwambie baba atakwelewa mtoa post,tuelewe ujinga huu pambafu
 
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,702
Likes
4,516
Points
280
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,702 4,516 280
Labda anajua mengi kuhusu wewe bibie ..
 
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
4,569
Likes
5,048
Points
280
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
4,569 5,048 280
Watanzania wa sasa sio majuha
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,756
Likes
21,366
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,756 21,366 280
Nyie mnaotea otea na kukisia tu, lkn yeye kama Raisi wa nchi na mkuu wa Ulinzi na Usalama vile vile kama Mkuu wa CCM anajua kinachoendelea chini chini kabla hata nyie mnaemtegemea Mangi Kimambi kuwaambia.

Hivyo mnaweza kubeza, kukebehi na kumuita majina lkn ataibuka mshindi na nyie hamtapata kitu kwani ana infos nyingi sana khs kinachoendelea chini chini, ...
Na risasi za ya Lisu anayajua?
 

Forum statistics

Threads 1,249,966
Members 481,167
Posts 29,716,096