Rais Magufuli amualika Sultan mpya wa Oman kutembelea Tanzania wakati wowote

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,486
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,486 2,000
Rais Magufuli amemualika Sultan mpya wa Oman kuitembelea Tanzania wakati wowote.

Salamu za Rais Magufuli zimetolewa na Waziri wa mambo ya nje Prof Kabudi aliyeko nchini Oman alikotumwa na Rais Magufuli kutoa salamu za pole kufuatia kifo cha Sultan wa nchi hiyo.

Source: Channel ten
 

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
19,539
Points
2,000

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
19,539 2,000
Naomba mnisaidie,hivi Hawa jamaa ndo wenye pori tengefu la Loliondo kule linachukua vijiji ukianzia Ololosokwani Hadi maeneo ya huku Pinyinyi
Ndiyo Hao Walionunua Kipande Cha Ardhi
Kwa Miaka 100 Yaani Huo Mkataba Ni Mfupa Mgumu Sana Uliomshinda Fisi.
Humu Jamiiforums.com Ipo Thread Inayozungumzia Hayo Makandokando Ya Mkataba
 

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
513
Points
250

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
513 250
Kwanini asiende mwenyewe Magu huko Oman.Anyway yeye kabudi ameongeza nini huko kati ya oman na Tz.Hivi oman si nchi tu sawa na Oman.Tanzania bila ccm ingekuwa zaidi ya Oman

Sent using Jamii Forums mobile app
Mikedean naona unaweweseka kila akitajwa JPM na CCM ghafra unaona kiwewe inabidi uzoee tu maana atatajwa sana miaka sita na zaidi, Fanya hivi kumkomoa Magu barabara zake anazojenga usizipitie ndege alizonunua usipande vituo vya afya na hospital usiende pitia njia nyingine hata Dodoma alikohamishia serikali usiende kura yako moja usimpe Octoba lakini ataendelea kuwa Rais wako.
 

Kuchitimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2019
Messages
264
Points
250

Kuchitimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2019
264 250
Ndiyo Hao Walionunua Kipande Cha Ardhi
Kwa Miaka 100 Yaani Huo Mkataba Ni Mfupa Mgumu Sana Uliomshinda Fisi.
Humu Jamiiforums.com Ipo Thread Inayozungumzia Hayo Makandokando Ya Mkataba
Nchi hii hakuna wa kuuvunja huo mfupa,mengine watu wanaogopa kuzungumza.
Si ndo hao waliojenga Ile hoteli ya Bililla campsic pale kwenye milima ya fedha kabla hujafika seronera Kama unatokea Clens geti?
 

digba sowey

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
2,708
Points
2,000

digba sowey

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
2,708 2,000

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
13,989
Points
2,000

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
13,989 2,000
Rais Magufuli amemualika Sultan mpya wa Oman kuitembelea Tanzania wakati wowote.

Salamu za Rais Magufuli zimetolewa na Waziri wa mambo ya nje Prof Kabudi aliyeko nchini Oman alikotumwa na Rais Magufuli kutoa salamu za pole kufuatia kifo cha Sultan wa nchi hiyo.

Source: Channel ten
Aje aombwe kujenga vyoo kwenye shule za kata.
 

Forum statistics

Threads 1,392,075
Members 528,535
Posts 34,097,660
Top