Rais Magufuli amteua Prof Longinus Rutasira kuwa makamu mwenyekiti bodi ya TCAA


C

Casuist

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2014
Messages
1,128
Likes
1,628
Points
280
C

Casuist

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2014
1,128 1,628 280
Rais Magufuli amemteua prof Longinus Rutasitara kuwa Makamu Mwenyekti wa Bodi ya TCAA na kumpandisha cheo ACP Kedmon Mnubi kuwa Kamishina Msaidizi Mwandamizi.
5bb1489470b1a8b7e50c004d187d663a.jpg
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Mbona walitangaza kuwa wamesimamisha kupandishwa vyeo Kwa watumishi wa umma?
 
J

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2014
Messages
3,313
Likes
1,022
Points
280
J

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2014
3,313 1,022 280
huyo Prof. Longnus Rutasitara mwezi uliopita JPM si alimteua kuwa Mshauri wake wa mambo ya uchumi? nini kimejiri tena huko kwenye Jumba jeupe? au Prof. ni kilaza nini?
 
S

Smart mwananchi

Senior Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
102
Likes
23
Points
35
S

Smart mwananchi

Senior Member
Joined Jul 17, 2014
102 23 35
ACP Kedmon Mnubi Kamishina Msaidizi Mwandamizi. Hongera sana....tegemea pongezi zangu tena karibuniii......
Watu tumieni akili nafasi za teuzi zitakuwepo kila siku government is machinery system.....hope mmenielewaaa ....ukishindwa nenda gareji karibu yako uliza sifa za machine/engine
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,833
Likes
1,291
Points
280
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,833 1,291 280
Kuna wakati ilisemakana wasomi hawapewi nafasi, ndo hzo sasa japo sio za utendaji zngne.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Chadema watanyooka tu
 

Forum statistics

Threads 1,236,017
Members 474,928
Posts 29,243,405