Rais Magufuli amsimamisha kazi Mkurugenzi Muhimbili

S

ss3

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
213
Points
195
S

ss3

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
213 195
Baba safi sana mzee. Nakuaminia jembe letu. Kweli sikukosea. Baba nenda na pale customer care vodacom mlimani city kuna vijana wanafanyiwa uhuni sana. Wanalipwa 246'000 badala ya 861,000. Hebu nenda hapo hata kwa baadae mzee
 
Brown73

Brown73

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,019
Points
1,500
Brown73

Brown73

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,019 1,500
Ni kweli hatutaki maelezo, Kama machine hazifanyi kazi akitoa maelezo ndio zitafanya kazi?! The damage has been done hivyo lazima mtu atolewe kafara kutuliza mizimu ya wagonjwa waliofariki kwa kukosa huduma hiyo!
Mi nashangaa watu walivyo kua negative hapa, au labda hawafahamu hela iliyo tengwa kwa ajili ya huduma za hapo muhimbili, na hawajaona maisha anayo ishi huyo mkurugenzi ukilinganisha na mshahara Wake. Lazima tumpongeze raisi wetu ili nayey apate moyo wakupambana na hao mafisadi
 
Kansigo

Kansigo

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,664
Points
2,000
Kansigo

Kansigo

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,664 2,000
Dah kuna genge la mafisadi lilitaka kutukosesha Raisi mwenye kasi ya ajabu kama huyu! asante sana JK kutuletea JP
 
M

Mh370

Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
89
Points
125
M

Mh370

Member
Joined Mar 23, 2014
89 125
Huu ni upuuzi mwingine. Hivi taratibu za kumfukuza kazi zimefuatwa? Bajeti je? Utawala bora na demokrasia vinafika mwisho
Kwa uzembe huu bado unawatetea? Kwanza hakuna aliyefukuzwa hao walipewa vyeo wameshindwa hivyo wamevuliwa (cheo ni dhamana) unarudishwa kwenye ajira yako ya awali.
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
5,226
Points
2,000
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
5,226 2,000
amesimamishwa nafikiri taratibu nyingine za utumishi zinaendelea ukweli huwa kuna ka mchezo kanafanyika au uzembe unafanyika haiwezekani kifaa kikubwa kama kile kimeharibika miezi 2 bila kufanyiwa matengenezo wakati muhimbili inaingiza mamilioni ya pesa sababu sasa hivi haitoi tena huduma za bure
 
S

simoa

Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
46
Points
95
S

simoa

Member
Joined Oct 15, 2015
46 95
Hivyo sio fesh ni sawa je kama tatizo amesharipoti kukawa hakuna fungu la kutengeneza au kunasababu za msingi huko .je si ndo atamrudisha kazi na kulipwa siku ambazo alikuwa amesimamishwa, je huo ndo utawala bora
 
afrikando

afrikando

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
207
Points
225
afrikando

afrikando

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
207 225
Tatizo letu Watz ni kufurahia mwingine kuguswa na misukosuko. Kamwachisha kazi, yeye ndiye kamwajiri?? Mkurugenzi huyo ana haki zake chungu nzima, unamwachisha tu ka Hg!!! Haya tungojee. Alisimamisha Makandarasi wangapi wa barabara bila mjadala. Wakamshinda mahakamani ka mtoto. Akalipa mihela ya kufa mtu. Hasara kwa taifa. Aliizuia meli ya Mvietnam, na samaki zake akagawa bure watu wale. Ati nitawashinda mahakamani. Amelipa meli mpya na samaki wapya kwa Dollar mpya za kimarekani. Hasara kuu kwa taifa.
Haya yoote, mlimsifia. Sitamsema vibaya rais wangu ila, Uongozi bora si hivyo. Yeye ni kiongozi, awaongoze wanaoongoza wafanye kazi ya viwango si kutimuana bila mpangilio. Ila kwa vile huwa hatuambiwi, mngekuja kutujuvya atakacho lipwa huyu mhusika baada ya kumbwaga mahakamani.
ONE MAN SHOW, Jamani hivi hajateua hata washauri? kwa sababu naona ataanza kupata aibu katika utendaji wake kwa asababu siyo level yake hayo anayoyafanya, ana haraka sana mzee wa Push-up.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 2,000
Hii nchi nimegundua kuwa wachawi ni sisi wenyewe WaTanzania. Kuna watu hawapendi kabisa hii kasi ya Magufuli. Kama ni ndugu zenu ndio walikuwa wakiichafua serikali basi imekula kwenu manyang'au nyinyi. CCM ilikuwa ikichafuka kwa makosa ya ndugu zenu ndani ya serikali. Sasa huo ujinga mwisho wake ni sasa.

Wale wanao jiuliza kuhusu uamuzi wa Dkt Magufuli kuifuta bodi ya Muhimbuli pamoja na kumsimamisha kazi mkurugenzi eleweni kuwa kuna vyombo tayari vimempa ushauri mhe rais na hivyo yupo ndani ya sheria kwenye maamuzi yote anayoyafanya. Rais hakurupuki. Huyo mkurugenzi alikuwa ana sabotage serikali. Muhimbili ni moja ya eneo ambalo serikali ilionekana ikiborobga mno kumbe ni kutokana na watu wachache tu....itazameni bajeti ya wizara ya fedha na fungu lililoelekezwa Muhimbili ndio mtaelewa kwanini huyo mkurugenzi katimuliwa. Sio mnatumia hisia zenu za kichoko kuongea pumba hapa.
 
John Kachembeho

John Kachembeho

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
562
Points
250
John Kachembeho

John Kachembeho

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
562 250
Bila shaka mlifahamu tangu mapema mabadiliko ya kweli yatakuja na maumivu, Magufuli nyoosha wabongo wanachukulia mambo kiutani sana!
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,026
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,026 2,000
Muhimbili ikijiendesha kibiashara mimi na wewe au bibi angu kule kijijini hawataweza pata huduma za msingi. Nadhani unajua maana ya public services.

Anyway, umeeleweka mkuu, a word of advise usiwe na mihemuko kwenye post. Take your time and do your home work.
Watu hawana akili, hospitali ijiendeshe kibiashara kama agakani watu masikini watapataje huduma?
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
12,919
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
12,919 2,000
Raisi wa JMTZ yuko juu ya sheria na hashitakiwi wala kuhojiwa na uamuzi wake haupingwi na takataka yoyote ile ndani ya TanZania, hivyo mambo yako ya samaki peleka kwenu!
Si kweli. Hakuna mtu aliyejuu ya sheria.
 
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
2,599
Points
2,000
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
2,599 2,000
Nimekudharau sana kwa comment hiyo.
Jazba na mihemko haiwezi kumaliza shida za Muhimbili mjomba , mapovu hayatasaidia kitu , nakuombea uishi zaidi uje uelewe ninachokuambia .
 
M

Mba Ta Sanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Messages
384
Points
0
M

Mba Ta Sanja

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2015
384 0
Mahakama za kazi kesi zitakuwa nyingi sana,na huenda watuhumia wakashinda kesi nyingi tukapata hasara zaidi
Alisema cha kwanza ni mahakama special kwa mafisadi.Twataka kuziona.
 
boyfriendy

boyfriendy

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2012
Messages
1,986
Points
2,000
boyfriendy

boyfriendy

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2012
1,986 2,000
Kwani waziri mkuu teyari ameshapatikana au Mr Magufuli amehodhi vyeo vyote hivyo kazi zote anafanya yeye?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
Hah why havifanyi kazi? Taratibu za kuripoti na kurekebisha au kureplace vifaa vibovu zikoje? Isijekuwa taarifa zilitolewa lakini urasimu tu
 
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,767
Points
1,250
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,767 1,250
Hii safi sana.Viva comrade JPM.Walidhani wewe ni Kikwete.Hapa kazi tu.Kama mtu huwezi kufanya kazi ondoka.Kwa nini vifaa vya MRI na CT scan vya watu binafsi vifanye kazi vya Muhimbili visifanye kazi tena kwa muda wote huo.Hii ni hujuma.Most likely huyu ana vya kwake kwa hiyo wagonjwa anawaasukumia huko.Enough is enough.Tumechoka.
hii imekaa vibaya
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
Huyo ndio Raisi, Lowassa angeyawezea wapi haya?
Mwuulize aliyekuwa injinia wa Temeke aliyefujuzwa akiwa site wakati ghorofa la Chang'ombe limeanguka.
 

Forum statistics

Threads 1,334,844
Members 512,138
Posts 32,488,627
Top