Rais Magufuli ampongeza Rais Mteule wa Marekani, Joe Biden na Makamu wake kwa ushindi uchaguzi mkuu. Amhakikishia kuendeleza uhusiano

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
34,378
2,000
98B11029-FD93-48DB-9B89-1372849BC4BF.jpeg


Namnukuu
On behalf of the Government and the people of Tanzania, I congratulate President-elect
@JoeBiden
and Vice President-elect
@KamalaHarris
on your victory in the US General Election. Be assured that Tanzania will continue to cherish the relationship that exist between our countries...
 

Hamatan

JF-Expert Member
Nov 10, 2020
1,414
2,000
Unafiki mkubwa! Unafurahia ushindi wa mwenzako kutokana na uchaguzi uliofanyika, kwako hutaki kufanya uchaguzi, unafanya maigizo kuhalalisha udikteta.

Kushinda kwenye uchaguzi kuna raha yake maana unakuwa na uhakika kuwa wananchi wengi wanapenda uwe kiongozi wao.

Hata akijipendekeza, kibano cha wizi wa kura na ukiukaji wa haki za raia, kipo pale pale.
 

Leslie Mbena

Verified Member
Nov 24, 2019
207
1,000
MAREKANI WANA JAMBO LAO! JOE BIDDEN IS THE 46th PRESIDENT OF UNITED STATES OF AMERICA.

Trump apinga 👇

In Pennsylvania our observers were not permitted to watch the vote counting-Donald Trump.(Pennsylvania mawakala wetu wa Republican walizuiliwa kuingia kuhesabu kura😀)

Illegal ballots are the one that has chosen Joe Bidden-Donald Trump(Kura haramu ndizo zilizomchagua Joe Bidden😀)

On Monday we will pursue our case in court to ensure the rightful winner is seated,(Jumatatu nitaenda Mahakamani😀)

#ItIsReallyDemocracy😀.
 

Isayalussy11

JF-Expert Member
Mar 8, 2019
559
1,000
Aende kujifunza wanavyofanya uchaguzi wao, sio kupongeza tu.

Kule hawatumii mabegi meusi.
Hamjamsikia Trump akilalamika kuibiwa kura? Kiufupi nyie mlishashindwa ,wananchi wamewakataa kwenye kura Jipangeni na uchaguzi ujao!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom