Rais Magufuli amlipia Tsh milioni 5 mama aliyefiwa na mama mzazi Hospitali ya Muhimbili

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2017
Messages
2,202
Points
2,000

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2017
2,202 2,000
Jambo la msingi ni kuangalia gharama za utoaji maiti zishushwe watu wawazike wapendwa wao maana gharama zipo juu mpk wengine wasioweza kuafford wanawatelekeza marehemu wao

Mtu kamlipia mtu akiwa mgonjwa mmeshindwa kumtibu mpk amefariki bado kuchukua mwili ni gharama tena

Msaada alioutoa ni mzuri ila sasa hataweza kuwalipia wote wanaoshindwa ila akishusha gharama kwa kushirikiana na mamlaka husika atawafaidisha wengi
 
Joined
Feb 6, 2016
Messages
79
Points
150
Joined Feb 6, 2016
79 150
Jambo la msingi ni kuangalia gharama za utoaji maiti zishushwe watu wawazike wapendwa wao maana gharama zipo juu mpk wengine wasioweza kuafford wanawatelekeza marehemu wao

Mtu kamlipia mtu akiwa mgonjwa mmeshindwa kumtibu mpk amefariki bado kuchukua mwili ni gharama tena
Kweli kabisa, mimi binafsi huwa najiuliza sana hivi unawezaje kumchaji maiti au unataka kuongeza maumivu na majonzi kwa wafiwa? Hili lazima liangaliwe upya na sio maiti tu hata gharama za matibabu zishushwe kabisa mahospitalini maana watu wengi wanafia mahospitalini kwa sababu ya gharama kubwa za matibabu. Serikali ambayo ina dhamana juu ya wananchi wake na inasifika kwa usikivu iliangalie upya hili badala ya kuongeza nguvu katika ujenzi wa miundombinu na vitu vingine nguvu kubwa iwekwe kwenye afya za wananchi na chakula pia na sekta ya elimu.
 

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,554
Points
2,000

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,554 2,000
Jambo la msingi ni kuangalia gharama za utoaji maiti zishushwe watu wawazike wapendwa wao maana gharama zipo juu mpk wengine wasioweza kuafford wanawatelekeza marehemu wao

Mtu kamlipia mtu akiwa mgonjwa mmeshindwa kumtibu mpk amefariki bado kuchukua mwili ni gharama tena

Msaada alioutoa ni mzuri ila sasa hataweza kuwalipia wote wanaoshindwa ila akishusha gharama kwa kushirikiana na mamlaka husika atawafaidisha wengi
Hauko sawa kichwani, mgonjwa kupona au kufa ni mapenzi ya Mungu, siyo ya daktari au binadamu yeyote
 

kinjekitile70

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
814
Points
1,000

kinjekitile70

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
814 1,000
Jambo la msingi ni kuangalia gharama za utoaji maiti zishushwe watu wawazike wapendwa wao maana gharama zipo juu mpk wengine wasioweza kuafford wanawatelekeza marehemu wao

Mtu kamlipia mtu akiwa mgonjwa mmeshindwa kumtibu mpk amefariki bado kuchukua mwili ni gharama tena

Msaada alioutoa ni mzuri ila sasa hataweza kuwalipia wote wanaoshindwa ila akishusha gharama kwa kushirikiana na mamlaka husika atawafaidisha wengi
Usilolijua kaa kimyaa
 

kinjekitile70

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
814
Points
1,000

kinjekitile70

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
814 1,000
Kweli kabisa, mimi binafsi huwa najiuliza sana hivi unawezaje kumchaji maiti au unataka kuongeza maumivu na majonzi kwa wafiwa? Hili lazima liangaliwe upya na sio maiti tu hata gharama za matibabu zishushwe kabisa mahospitalini maana watu wengi wanafia mahospitalini kwa sababu ya gharama kubwa za matibabu. Serikali ambayo ina dhamana juu ya wananchi wake na inasifika kwa usikivu iliangalie upya hili badala ya kuongeza nguvu katika ujenzi wa miundombinu na vitu vingine nguvu kubwa iwekwe kwenye afya za wananchi na chakula pia na sekta ya elimu.
Usilolijua kaa kimyaa
 

Ikulumaliyawananch

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
272
Points
500

Ikulumaliyawananch

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2018
272 500
Kweli kabisa, mimi binafsi huwa najiuliza sana hivi unawezaje kumchaji maiti au unataka kuongeza maumivu na majonzi kwa wafiwa? Hili lazima liangaliwe upya na sio maiti tu hata gharama za matibabu zishushwe kabisa mahospitalini maana watu wengi wanafia mahospitalini kwa sababu ya gharama kubwa za matibabu. Serikali ambayo ina dhamana juu ya wananchi wake na inasifika kwa usikivu iliangalie upya hili badala ya kuongeza nguvu katika ujenzi wa miundombinu na vitu vingine nguvu kubwa iwekwe kwenye afya za wananchi na chakula pia na sekta ya elimu.
sasa gharama zitashuka vipi wakati serikali inachota hela za kwenye bajeti ya afya inaenda kununulia bombardiers hospitals zinaachwa tupu, hivyo inazilazimu kukamuwa wagojwa na ndugu zao ili angarau ziendelea kuwa wazi.
 

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
2,820
Points
2,000

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
2,820 2,000
Jambo la msingi ni kuangalia gharama za utoaji maiti zishushwe watu wawazike wapendwa wao maana gharama zipo juu mpk wengine wasioweza kuafford wanawatelekeza marehemu wao

Mtu kamlipia mtu akiwa mgonjwa mmeshindwa kumtibu mpk amefariki bado kuchukua mwili ni gharama tena

Msaada alioutoa ni mzuri ila sasa hataweza kuwalipia wote wanaoshindwa ila akishusha gharama kwa kushirikiana na mamlaka husika atawafaidisha wengi
msisitizo uwe kwenye bima ya afya kwa kila mtu...
 

Trillion

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2018
Messages
534
Points
1,000

Trillion

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2018
534 1,000
Hali ni mbaya na ngumu sana kila sehemu, hakuna cha kujivunia hapo.
Nilimlipia mgonjwa milion 2. Ambaye hana uwezo hata wa elfu 10 tu. anatokea kijijini kwetu.
Walibaki na mgonjwa kama mfungwa hapo mpaka wapate hela walioitaja. Nilimhurumia sana.
Nchi imekua ya hovyo sana hii kwa sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,380,354
Members 525,767
Posts 33,770,874
Top