Rais Magufuli aliposema tuna akiba ya fedha za kigeni kuendesha Nchi kwa miezi sita bila kuzalisha hawakuamini, sasa tunaenda mwezi wa tatu

lukoma

JF-Expert Member
Jul 1, 2013
2,995
2,000
"Masikini husifia chawa wake".
Wakati mwingine ukiona tope kama hizi unatamani kumwona aliyeandika anafananaje?? Au unatamani kumtukana lakini hata ukitukana haitasaidia kwani hii mijitu imeshatukanwa sana haibadiliki. Kuna nchi zimefanya lockdown mwezi umepita sasa, wanatoa chakula kwa wananchi bure, sijui unapongeza nini sisi tunaozagaa kama maumbwa koko!
 

Bia yetu

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
6,925
2,000
Jikite kwenye hoja kamanda
"Masikini husifia chawa wake".
Wakati mwingine ukiona tope kama hizi unatamani kumwona aliyeandika anafananaje?? Au unatamani kumtukana lakini hata ukitukana haitasaidia kwani hii mijitu imeshatukanwa sana haibadiliki. Kuna nchi zimefanya lockdown mwezi umepita sasa, wanatoa chakula kwa wananchi bure, sijui unapongeza nini sisi tunaozagaa kama maumbwa koko!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom