Rais Magufuli alimaanisha nini aliposema 'Polisi mnatuhumiwa kwa matumizi mabaya ya fedha...'?


K

kindafu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,142
Likes
943
Points
280
K

kindafu

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,142 943 280
Kwenye shughuli ya Polisi leo, kati ya mambo mengi aliyoyazungumzia Rais ni pamoja na suala la polisi kutuhumiwa kwa matumizi mabaya ya fedha: "Mheshimiwa IGP, ................., lakini na nyie mnatuhumiwa kwa matumizi mabaya ya fedha, ha ha ha, ila yaliyopita si ndwele, tugange yajayo"!!

Ina maana hamna kufukua makaburi? Ndio Lugumi keshachomoka Au?
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Kumbe ? Wewe ulidhani kungetokea nini? Chezea Chichiem wewe? Wacha bwana; hata kama angekuja malaika ni lazima aingie kwenye line tu
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,279
Likes
30,009
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,279 30,009 280
Kama Magu angekuwa Alipita Jeshini angetambua kuwa hakupaswa kuwaita IGP na Makamanda wa Mikoa "Waheshimiwa". Mara kadhaa alikuwa akirudia Mheshimiwa IGP, Waheshimiwa Makamanda...







,
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,799
Likes
4,567
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,799 4,567 280
Kitwanga akamatwe?

Labda jua litokee usiku mkuu!
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Report ya Lugumi IPO bungeni na muda si mrefu itajadiliwa
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,726
Likes
2,760
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,726 2,760 280
Kama Magu angekuwa Alipita Jeshini angetambua kuwa hakupaswa kuwaita IGP na Makamanda wa Mikoa "Waheshimiwa". Mara kadhaa alikuwa akirudia Mheshimiwa IGP, Waheshimiwa Makamanda...



,
mheshimiwa rais akubali aandikiwe hotuba otherwise atakua anakosea na kutoa kauli tata kila mara... akubali tuu kwa kipindi hiki mpaka atakapozoea
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,839
Likes
65,098
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,839 65,098 280
Nitawalinda!!!
 
K

kindafu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,142
Likes
943
Points
280
K

kindafu

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,142 943 280
Kwenye shughuli ya Polisi leo, kati ya mambo mengi aliyoyazungumzia Rais ni pamoja na suala la polisi kutuhumiwa kwa matumizi mabaya ya fedha: "Mheshimiwa IGP, ................., lakini na nyie mnatuhumiwa kwa matumizi mabaya ya fedha, ha ha ha, ila yaliyopita si ndwele, tugange yajayo"!!

Ina maana hamna kufukua makaburi? Ndio Lugumi keshachomoka Au?
Kumbe JPM alishaashiria kwamba skandali ya Lugumi si ndwele, ndo maana bungeni ikakatwa mtama juu kwa juu! HapaKaziTu, hutaki acha!!
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,201
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,201 47,981 280
Kumbe JPM alishaashiria kwamba skandali ya Lugumi si ndwele, ndo maana bungeni ikakatwa mtama juu kwa juu! HapaKaziTu, hutaki acha!!
Ahahaha hivi hii mahakama itamfunga nani?
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833