Rais Magufuli akutana na Wilson Masilingi, Philip Marmo na Jenerali George Waitara Ikulu Dar

MLAU

JF-Expert Member
Aug 23, 2007
4,727
2,000
Rais Dkt Magufuli akutana na Mabalozi Wilson Masilingi na Philip Marmo pamoja na mkuu wa Majeshi mstaafu Jenerali George Waitara Ikulu Dar es salaam

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akisalimiana na Balozi wa Tanzania nchini Marekani Mhe Wilson Masilingi aliyekutana naye Ikulu jijini Dar es salaam leo Oktoba 12, 2016

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akifanya mazungumzo na Balozi wa Tanzania nchini Marekani Mhe Wilson Masilingi aliyekutana naye Ikulu jijini Dar es salaam leo Oktoba 12, 2016.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akipokea zawadi ya kitabu kutoka kwa Mkuu wa Majeshi Mstaafu Jenerali George Waitara aliyekutana naye Ikulu jijini Dar es salaam leo Oktoba 12, 2016.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli
akiagana na Mkuu wa Majeshi Mstaafu Jenerali, George Waitara baada ya kukutana naye Ikulu jijini Dar es salaam leo Oktoba 12, 2016

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akifanya mazungumzo na Balozi wa Tanzania nchini Ujerumani Mhe: Philip Marmo alipokutana naye Ikulu jijini Dar es salaam leo Oktoba 12, 2016
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
8,917
2,000
Gen. Waitara ameandika kitabu? kinahusu nini?

Kama ameandika, kwa kweli ni suala la kupongeza maana wengi wetu hatuna utaratibu wa kuandika ili kusaidia vizazi vijavyo! Tunakufa na mawazo mazuri, kumbukumbu nzuri etc.

Wengine husema makaburi ndio sehemu pekee yenye utajiri mkubwa. Naweza kukubaliana nao!
 

Ngongo

JF-Expert Member
Sep 20, 2008
13,496
2,000
Gen. Waitara ameandika kitabu? kinahusu nini?

Kama ameandika, kwa kweli ni suala la kupongeza maana wengi wetu hatuna utaratibu wa kuandika ili kusaidia vizazi vijavyo! Tunakufa na mawazo mazuri, kumbukumbu nzuri etc.

Wengine husema makaburi ndio sehemu pekee yenye utajiri mkubwa. Naweza kukubaliana nao!
Nitampongeza sana tena sana kama kaandika kitabu nitakuwa wa kwanza kukinunua na kukisoma.
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
48,108
2,000
Kama kaandika kitabu brgd mstaafu huyo anastahili PONGEZI,maana maprofesa wetu hatuwasikiagi au kiwaona wakiandika vitabu...kutwa kukimbilia ktk siasa...

OVA
 

Victor wa happy

JF-Expert Member
Apr 24, 2013
11,689
2,000
Ila nampongeza kwa kuandika kitabu
Maana watu wengi wanaotumia nguvu huwa hawajishughulishi na mambo ya kitaaluma

Ningetamani na mimi nikisome

Ila kwanini alistaafu akiwa kijana sana?
 

pappilon

JF-Expert Member
Jan 27, 2015
2,979
2,000
Mkuu huyo akiandika kitabu kitaeleweka kweli??nahisi kama naongea point sana.
.nahisi

Gen. Waitara ameandika kitabu? kinahusu nini?

Kama ameandika, kwa kweli ni suala la kupongeza maana wengi wetu hatuna utaratibu wa kuandika ili kusaidia vizazi vijavyo! Tunakufa na mawazo mazuri, kumbukumbu nzuri etc.

Wengine husema makaburi ndio sehemu pekee yenye utajiri mkubwa. Naweza kukubaliana nao!
 

Attachments

Lancanshire

JF-Expert Member
Sep 20, 2014
14,026
2,000
Kwahiyo walichoongea katika mkutano huo ni kitabu tu? Tumegeeni kidogo walizungumza juu ya nini?
 

Col Miraji

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
546
500
Aliyekuambia hawajishughulishi na mambo ya kitaalamu nenda kamuulize tena leo au akiwa na akili zake timamu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom