Rais Magufuli akanusha kuhusika na uzuiaji wa mizigo ya mama Salma Kikwete


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,413
Likes
15,467
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,413 15,467 280
Ni kupitia Taasisi ya UWAMA inayoongozwa na mke wa Rais mstaafu Mh Jakaya Kikwete, mama Salma Kikwete.


Chanzo : TBC
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,264
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,264 280
Watatoa matamko, watakana matamko, watajijua wenyewe, na wavimbe wapasuke, acha waisome namba eeeeeeeh.
Chama Cha Matamko (CCM).
 
A

Akade Joshua

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
263
Likes
199
Points
60
Age
35
A

Akade Joshua

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
263 199 60
Walimzushia mama wawatu.
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,705
Likes
6,301
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,705 6,301 280
Leo ni tarehe 4 ila ukihesabu idadi ya makanusho kwa mwezi huu wa dec pekee ni zaidi ya nane, wastani wa makanusho mawili kwa siku!
 
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
3,450
Likes
3,986
Points
280
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
3,450 3,986 280
Magufuli is simply lost;badala ya kuhangaika na kiwanda cha Dangote kufungwa yeye anavutiwa na kigodoro cha Mama Salma duh...kweli jogoo wa shamba hawiki mjini!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,983
Likes
126,492
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,983 126,492 280
Magufuli akanusha kwamba mshahara wake kwa mwaka ni shilingi 403 million. Magufuli akanusha kwamba katika mshahara wake wa milioni 403 million hakatwi kodi sasa amesema ataitoa salary slip yake hadharani ili kuonyesha kwamba mshahara wake kwa mwaka haufiki hata milioni 110 na kodi unakatwa kila mwezi.

Leo ni tarehe 4 ila ukihesabu idadi ya makanusho kwa mwezi huu wa dec pekee ni zaidi ya nane, wastani wa makanusho mawili kwa siku!
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,413
Likes
15,467
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,413 15,467 280
Magufuli is simply lost;badala ya kuhangaika na kiwanda cha Dangote kufungwa yeye anavutiwa na kigodoro cha Mama Salma duh...kweli jogoo wa shamba hawiki mjini!
Kazi kwelikweli
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,765
Likes
62,571
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,765 62,571 280
CCM ina wenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,274,330
Members 490,664
Posts 30,508,558