Rais Magufuli aizika rasmi BRN, wafanyakazi wahamishiwa idara nyingine za Serikali

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,578
2,000
Rais Magufuli awaaga rasmi waliokuwa Wafanyakazi wa Ofisi ya Rais Ufuatiliaji wa Utekelezaji wa Mipango(President Delivery Bureau - PDB) ambao wamehamishiwa katika Taasisi nyingine za Serikali.

Wafanyakazi hao ndio waliokuwa wakisimamia Mpango wa Matokeo Makubwa Sasa(Big Results Now - BRN).


IMG-20170627-WA0029.jpg
 

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
1,846
2,000
BRN na Tanzania ya viwanda kila mahali wapi na wapi ??

Wala haitajiki ktk Tanzania ya Makinikia
 
  • Thanks
Reactions: PNC

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,620
2,000
BRN ulikuwa mpango wa wana lumumba kupiga hela na ndio hao waliokuwa wakishangilia na kubeba mabongo, kuvaa matshet na makofia ya BRN, ajabu hao watavaa tena sare na kubeba mabango wakishangilia kufutwa kwake...
Maccm yana mambo ya ajab kweli kweli, ndio maana ni mazwazwa...
 

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Mar 31, 2015
2,882
2,000
BRN ulikuwa mpango wa wana lumumba kupiga hela na ndio hao waliokuwa wakishangilia na kubeba mabongo, kuvaa matshet na makofia ya BRN, ajabu hao watavaa tena sare na kubeba mabango wakishangilia kufutwa kwake...
Maccm yana mambo ya ajab kweli kweli, ndio maana ni mazwazwa...

Wakati umekazana kupiga tarumbuta ya 'Maccm' usisahau ile 'list yetu ya Mwembayanga' na jinsi tulivyobadili gia angani! Tabia ya mnafiki hana kumbukumbu nzuri na shingo yake mara nyingi legelege.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom