Rais Magufuli afanya uteuzi wa Mabalozi, Wakuu wa Mikoa, Makatibu & Manaibu Katibu: Wamo Mnyeti, Mangu, Kashilila..


P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,085
Likes
32,525
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,085 32,525 280
ujue magufuli anatuona watanzania mapunguwani sana. kwake yeye wale wanaofanya mambo ya kipuuzi ndio anawapa cheo sijui anamkomesha nani
Joyce Mukya aliteuliwa na Magufuli Ubunge wa Viti Maalum Chadema? Mbona nae alifanya ya hovyo hovyo na Mwenye Chama!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,651
Likes
123,292
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,651 123,292 280
Mtoa rushwa anakuwa rewarded na kuongea kwa kibri hadharani. Halafu tunazugwa napambana na rushwa na mafisadi wakati yeye ndiye wa kwanza kuwapaisha watoa rushwa!


Rais Magufuli amemteua aliyekuwa Mkuu wa Wilaya ya Arumeru, Alexander Pastori Mnyeti kuwa Mkuu wa Mkoa wa Manyara.

Hapo awali Mbunge wa Arumeru Mashariki Joshua Nasari na yule wa Arusha Godbless Lema, walimtuhumu Mnyeti kutoa rushwa katika Vitendo vya kununua madiwani wa CHADEMA
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,760
Likes
863
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,760 863 280
Kwa nn hizo teuzibl wasibandike kwene mbao za pale magogoni kila mtu akajionee mwenyewe?
 
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
1,823
Likes
1,937
Points
280
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
1,823 1,937 280
huyu naskia viti maalum wanawake udc
ha ha ha ha ha ha da jamaa umenichekesha sana huyu jamaa ni kubwa jinga hafai kupewa nafasi hata ya ukatibu tarafa yeye muache ashinde na kina wema sepetu
 

Forum statistics

Threads 1,263,754
Members 486,019
Posts 30,162,439