Rais Magufuli afanya uteuzi wa Mabalozi, Wakuu wa Mikoa, Makatibu & Manaibu Katibu: Wamo Mnyeti, Mangu, Kashilila..


mr yamoto

mr yamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
399
Likes
449
Points
80
mr yamoto

mr yamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2016
399 449 80
Kabla ya uchaguzi mkuu mwaka 2015 kwenye gazeti la Mawio, kuna mtaalamu mmoja alichambua "afya ya akili" ya mgombea mmoja akahitimisha kwamba, mgombea huyo kama ikishinda, kuna siku atafanya uamuzi ambao utaligharimu mno taifa hili. Kuna watu wanasema kwenye korido mbalimbali kwamba hiyo ndio sababu hasa ya gazeti hilo kufungiwa!
Mlikuwa nae ndani ya ccm, pamoja na polisiccm lakni mkamwacha.
 
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,084
Likes
1,365
Points
280
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,084 1,365 280
Tuna wapinzani wa ajabu zaidi kwa kukubali kumteua fisadi kugombea urais ambapo kwa miaka mingi wakituaminisha ni fisadi asiyesafishika.
Yaani mlilobakisha ninyi lowminded people ni kumtaja Lowasa ilikuficha upu.mbavu wenu. Kama lowasa ni fisadi mpelekeni mahakamani, sasa kuna mahakama ya mafisadi mnasubiri nini?
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,599
Likes
2,945
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,599 2,945 280
Kama CCM wameshindwa kupanga mitaro, wataweza nini?,Mungu awalinde wanaopatwa na adha ya mafuriko.

Nakumbuka jinsi Dar es salaam na majiji mengine yalivyokuwa kimya! huku sauti ya Lubuva ikitawala anga la pwani ya mashariki ya Africa, siku ile hata ndege hawakuruka kwa simanzi.

Hakuna haja ya kumshangaa Magufuli kwa kuwaongezea vyeo akina Mnyeti. Huwezi kutegemea jambo tofauti kutoka kwa Magufuli. Ni mtu anayefanya 'sentimental judgement' kwa lengo la kukidhi hisia zake dhidi ya watu anaowachukia na kwa kuwafurahisha wanaomfurahisha katika ulimwengu wa chuki zake, bila kujali maamuzi hayo yana 'impact gani kwa ujumla wa kitaifa'. A lowly mind in the high office.

'Kiongozi dhaifu kabisa ni yule anayeshindwa na nguvu za hisia zake'

Niliposikia Mtuhumiwa Wa Rushwa Kateuliwa Kuwa Mkuu Wa Mkoa Nikakumbuka Kauli Ya Tundu Lissu Kuwa TUNA RAIS WA AJABU HAIJAWAI KUTOKEA !!

mr mkiki.
Watanzania tulimkataa mtuhumiwa wa ufisadi aliyepewa nafasi Na chadema kugombea urais 2015
 
mr yamoto

mr yamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
399
Likes
449
Points
80
mr yamoto

mr yamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2016
399 449 80
Tuna wapinzani wa ajabu zaidi kwa kukubali kumteua fisadi kugombea urais ambapo kwa miaka mingi wakituaminisha ni fisadi asiyesafishika.
Mlikuwa nae ccm. mkiwa na takukuru pamoja polisiccm
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,486
Likes
9,855
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,486 9,855 280
Na yule aliyevamia shamba la mtu na kung'oa mazao nadhani kaukwaa uRC pia. JPM banaa
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
9,727
Likes
15,494
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
9,727 15,494 280
Tuna wapinzani wa ajabu zaidi kwa kukubali kumteua fisadi kugombea urais ambapo kwa miaka mingi wakituaminisha ni fisadi asiyesafishika.
Nyie Lowassa atawapindisha kibyongo. Unaposema kugombea ni tofauti na kiongozi wa nchi. Suala la Lowassa linawahusu watu wa CHADEMA peke yao wakati suala la uteuzi wa Mnyeti linaleta utata kuhusu nini hasa maana ya maadili kwenye nchi yetu.

Wewe ni mara ngapi umesikia watu wakisimamishwa kazi kwa tuhuma za ufisadi? Halafu Kikwete akiwa Rais alishasema Lowassa siyo fisadi!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,388
Likes
22,923
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,388 22,923 280
Jiachie tu nyuma ya keyboard ... but ukiombwa kutoa USHAHIDI wa hayo uloandika USIJIFICHE na kuanza kutafuta SYMPATHY YA UMMA
Unadhani utakaa madarakani indefinitely? truth will be told later
 
Genius Man

Genius Man

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
324
Likes
218
Points
60
Age
23
Genius Man

Genius Man

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
324 218 60
Tuna wapinzani wa ajabu zaidi kwa kukubali kumteua fisadi kugombea urais ambapo kwa miaka mingi wakituaminisha ni fisadi asiyesafishika.
Ni vizuri ungeanzisha hiyo madaa!!.now tuna discus mada ya Mr mkiki
 
M

mtotowamamanjungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
351
Likes
268
Points
80
Age
27
M

mtotowamamanjungu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
351 268 80
Rais Magufuli amemteua aliyekuwa Mkuu wa Wilaya ya Arumeru, Alexander Pastori Mnyeti kuwa Mkuu wa Mkoa wa Manyara.

Hapo awali Mbunge wa Arumeru Mashariki Joshua Nasari na yule wa Arusha Godbless Lema, walimtuhumu Mnyeti kutoa rushwa katika Vitendo vya kununua madiwani wa CHADEMA
Kapongezwa na mkuu inaonekana alitumwa kazi hiyo
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
34,472
Likes
22,280
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
34,472 22,280 280
Nicolaus .b.w.mkapa ......naona wamechaguana kweli nchi hii keki inaliwa na wenyewe

Ova
 
B

bokoharam007

Senior Member
Joined
May 11, 2012
Messages
170
Likes
67
Points
45
B

bokoharam007

Senior Member
Joined May 11, 2012
170 67 45
Jiachie tu nyuma ya keyboard ... but ukiombwa kutoa USHAHIDI wa hayo uloandika USIJIFICHE na kuanza kutafuta SYMPATHY YA UMMA
Peleka uwakala wako huko huko na sio hapa JF ulipataje huo Expert wa JF?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
41,119
Likes
9,265
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
41,119 9,265 280
Mambo mengine jamani tuweke tu itikadi pembeni, hivi kweli kiongozi aina ya Alexander Nyeti ni vipi atamsaidia Rais wetu pendwa kufikia malengo?
Kiongozi ambaye ameonekana wazi kufanya ujanja ujanja kutafuta waungaji mkono kwa kutumia pesa za umma bado tumwamini tu kuendelea kuwepo madarakani?

Kwa hapa Mh Rais ameniangusha sana hasa pale ambapo aliapa kula sahani moja na watoa au wapokea lushwa, Sidhani kama tuna nia njema kupambana susala hili kabisa kwa kumuogopa Mungu.

Kimaadili Mnyeti alifanya kosa kubwa sana, hatakiwa kuaminiwa kua viongozi wa umma. Tume ya maadili ya uongozi wa umma sijui ni kwanini ilikua na kigugumizi juu ya hili?

Wanaccm mnaweza kulichukulia kama jambo jema sana kipropaganda lakini ni hatari sana kiutendaji na kufikia malengo. Muda ni mwalimu mzuri sana.Kiongozi wa aina hii kuendelea kumpa mamlaka zaidi kwenye ofisi za umma ni kuzidi kumpa nafasi ya kuharibu zaidi.
Hata mZinzi akitubu anaiona mbingu sembuse huyu yuko duniani

[HASHTAG]#pambananahaliyako[/HASHTAG]
 

Forum statistics

Threads 1,262,288
Members 485,539
Posts 30,119,908