Rais Magufuli afanya mazungumzo na viongozi 3 wa CCM

chuwaalbert

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
3,601
2,000
Big up Rodric. Ulikuwa DC Chato wakati Mkuu akiwa Mbunge huko. Kwenye uchaguzi wa Ndani wa wagombea Urais CCM ULIHESABU kura za Mheshimiwa hatimaye alishinda. Wengi walitegemea ungekuwa "Mkono wake wa kulia" Serikalini. Mheshimiwa ameona "umsaidie" kwenye Chama. Umefanya kazi CCM Makao Makuu kwa muda mrefu tu. Utamsaidia ki ukweliii. Twakutakia utumishi mwema..
 

Naytsory

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
2,168
2,000
CCM ni chama kilichotokana na wanyonge lazima kionekane kumilikiwa na watu wa namna hiyo...

Rushwa idhibitiwe na mtu achaguliwe kwa sifa zake nzuri hapo tutafanikiwa...

Kidumu Chama cha Mapinduzi.
Wanyonge unamaanisha nini mkuu? Maana wamepigilia suti na wana afya njema kabisa. Tupe ufafanuzi unamaanisha nini?
 

twahil

JF-Expert Member
May 31, 2011
4,059
2,000
Wanyonge unamaanisha nini mkuu? Maana wamepigilia suti na wana afya njema kabisa. Tupe ufafanuzi unamaanisha nini?
Mie nimetoa maoni yangu...sasa suala la kuelewa inategemea kama shuleni ulikuwa unahudhuria darasani au unatoroka na kwenda kunywa viroba..

Kama hukuelewa hayo sio makosa yangu mkuu.
 

chipa GM

JF-Expert Member
Jan 21, 2012
1,633
2,000
Hiyo nayo ni press ya ikulu jamani. Ilitosha tu taarifa itolewe na chama. Si vyema taarifa za kichama kutolewa na press ya ikulu.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
19,788
2,000
CCM ni chama kilichotokana na wanyonge lazima kionekane kumilikiwa na watu wa namna hiyo...

Rushwa idhibitiwe na mtu achaguliwe kwa sifa zake nzuri hapo tutafanikiwa...

Kidumu Chama cha Mapinduzi.
yaani CCM uitenganishe na rushwa?? haiwezekani - this will never work out, hamuwezi kuibadilisha, Rushwa its within!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom