Rais Magufuli aenda kuhani msiba wa aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama cha CUF, James Mapalala

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
45,941
2,000
Anaonekana yuko fiti kabisa.

Si ajabu labda alipata mafua tu na akaamua apumzike kidogo.

Na hapo labda ndo wale wazushi wakapata mwanya wa kuzusha uzushi wao.

Kuna kipindi hata Jenerali Mwamunyange alizushiwa mambo kama haya haya.
Kuna kamanda mmoja nilikuwa nae kijiweni akasema jamaa anaumwa tena,dakika kumi nyingi ikatumwa hio video anasalimia hapo msibani. Nikamuonesha yule kamanda nikamwambia wanaowaita Nyumbu hawakosei
 

touch on

Senior Member
Oct 8, 2019
141
250
Kuna anything CCM dick sucker says kiniume?

Like what maafaka?

Like what u said?Really?

Unashindwa kujitetea mwenyewe mpaka umuingize an old woman of 96yrz ambae hayupo hapa kujitetea mwenyewe ndio unaona its something??

Nishambulie mimi personally,sio unarukia wasio husika which is cowardice!

You Jiwe blowjob givers!

Unanuka mavi,kajisaidie huko!
Kwendraaa blabla nyingii... Kaoge kwanza usitoe harufu mbaya
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,586
2,000
Anaonekana yuko fiti kabisa.

Si ajabu labda alipata mafua tu na akaamua apumzike kidogo.

Na hapo labda ndo wale wazushi wakapata mwanya wa kuzusha uzushi wao.

Kuna kipindi hata Jenerali Mwamunyange alizushiwa mambo kama haya haya.
Yankoangalia matundu ya pua ndio uelekeo wetu.
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
24,131
2,000
Ni jambo jema kiongozi kuwapa faraja wafiwa.

Kuna wakati siku za mwanzoni Rais alikuwa haendi au anachelewa kwenda kwenye misiba iliyogusa kwa namna ya pekee jamii yetu, watu tulilalamika sana, siku hizi anaenda, tunalalamika au kukejele. Nadhani siyo sahihi. Unapomsema mtu kuwa jambo fulani kwa nini halifanya halafu baadaye akafanya, inabidi kumpongeza maana ulikuwa ukimsema ili abadilike.

Mimi nampongeza Rais kwa kuwafariji wafiwa. Kwa kuwa hilo siku hizi analifanya, hatuwezi kumlaumu kwa hilo tena, sasa tunamwomba afanye yaliyobakia - hasa kuihakikishia nchi yetu usalama, uhuru na demokrasia. Hatuwataki wasiojulikana, wanaoteka watu, wanaotesa, wanaoua au kubambikizia watu kesi za uhujumu uchumi na kutakatisha fedha wakati makosa yenyewe, kwa walio wengi, ni makosa ya ukwepaji kodi.

..basi aachane na tabia za kuwatukana, kuwaandama, kuwahujumu, na kuwadhalilisha, wapinzani ambao wako active ktk siasa.

..linganisha alichotendewa Alphonce Mawazo na hiki alichotendewa Mzee James Mapalala. Kumbuka wote ni wanasiasa wa upinzani, wanatoka kabila moja na bwana mkubwa.

..Kwanini Mawazo aliuwawa mita 100 toka kituo cha Polisi? Kwanini ndugu wa Alphonce Mawazo waliwekewa figisu na kufanyiwa vurugu na Polisi wakati wakiomboleza? Kwanini Raisi au mwakilishi wake hakuwafaraji familia ya Alphonce Mawazo kama hivi anavyofanya kwa Mzee James Mapalala?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom