Rais Magufuli aahirisha Sherehe za Kumbukumbu ya Mashujaa kwa mwaka huu

Snowden E

JF-Expert Member
Apr 27, 2018
375
500
Taarifa kwa vyombo vya habari ni hii

IMG_20200718_103147.jpg
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,639
2,000
Kama ni kweli basi ni mwendelezo wa fikra zake kutaka yeye tu ndio abudiwe na watanzania wote.
(kama itabidi kukufuru basi ni heri nimuabudu aliyegundua moto)
 

nkese

JF-Expert Member
Mar 8, 2017
2,639
2,000
]
Haishangazi kwani alishasema "inategemea ataamkaje". Katiba,Sheria na Kanuni/Miongozo ishawekwa kapuni. Tuendelee kunawa mikono kwa sabuni/maji tiririka bila kusahau Oktoba 2020 tufanye maamuzi sahihi!
 

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
6,074
2,000
Hakuna sababu yoyote aliyoitoa mpaka kuhairisha hizo sherehe.
Kalala tu kisha kaamka na kusema hakuna sherehe za mashujaa.

Utashangaa kuna makada wa kijani watakuja mbio mbio kuimba ngonjera za kupongeza hilo kama kawaida yao.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,627
2,000
Hakuna sababu yoyote aliyoitoa mpaka kuhairisha hizo sherehe.
Kalala tu kisha kaamka na kusema hakuna sherehe za mashujaa.

Utashangaa kuna makada wa kijani watakuja mbio mbio kuimba ngonjera za kupongeza hilo kama kawaida yao.
Kwani hizo sherehe zikiwepo huwa zina tija gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom