Rais kutoa salam za rambirambi kwa mkuu wa mkoa wa Mwanza kwa Kifo cha Mabina ni sawa?

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,568
2,000
Source RFA
Rais wa Tz kamtumia rambirambi mkuu wa mkoa wa mwanza jwa kifo cha diwani wa CCM na kijana aliyeuwawa na Mabina na kutoa wito wa raia kutojichukulia sheria mkononi na akisema wangetumia mahakama kutatua mgogoro huo.

Najiuliza rais katoa salam hizo kwa kuwa ni mwanachama waje au kwa kuwa ni raia???

Kama ni raia je ni raia wangapi wanakufa kwa kukosa haki na hatoi rambirambi??

Na kama ni mwanachama wake hapo sisemi....
 

2pad

JF-Expert Member
May 10, 2013
328
195
Raisi alipaswa kuwataka watu watii amri za mahakama kwani kuenderea kufanya ujenzi na kupanda miti wakati kunakesi mahakamani ndo chanzo cha kifo cha Mabina.
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Hajamlaani Mabina kwa kifo cha kijana kinda mwenye umri mdogo kuliko umri wa kesi husika???
 

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Jan 24, 2011
4,945
1,500
Wote sawa tu! Tatizo lenu kusahau. Hamkumbuki jk anamnadi Mramba wakati wa uchaguzi mkuu 2010 hata kesi ya wizi wa huyo jamaa ikiwa bado mahakamani?
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,758
2,000
Source RFA
Rais wa Tz kamtumia rambirambi mkuu wa mkoa wa mwanza jwa kifo cha diwani wa CCM na kijana aliyeuwawa na Mabina na kutoa wito wa raia kutojichukulia sheria mkononi na akisema wangetumia mahakama kutatua mgogoro huo.

Najiuliza rais katoa salam hizo kwa kuwa ni mwanachama waje au kwa kuwa ni raia???

Kama ni raia je ni raia wangapi wanakufa kwa kukosa haki na hatoi rambirambi??

Na kama ni mwanachama wake hapo sisemi....
Na hata kama ametoa rambirambi kwa sababu ya uanachama, wanachama wangapi wameshakufa na hajawahi toa salamu za rambirambi...???
 

MUSONI

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
824
1,000
Salamu za Mh Rais zilikiwa sawa na balanced ssna kwa familia zote na kuagiza amani kwa kuheshimu sheria na kutumia kwa uangalifu silaha. Bravo Mh Rais
 

Ngekewa

JF-Expert Member
Jul 8, 2008
7,712
1,225
Source RFA
Rais wa Tz kamtumia rambirambi mkuu wa mkoa wa mwanza jwa kifo cha diwani wa CCM na kijana aliyeuwawa na Mabina na kutoa wito wa raia kutojichukulia sheria mkononi na akisema wangetumia mahakama kutatua mgogoro huo.

Najiuliza rais katoa salam hizo kwa kuwa ni mwanachama waje au kwa kuwa ni raia???

Kama ni raia je ni raia wangapi wanakufa kwa kukosa haki na hatoi rambirambi??

Na kama ni mwanachama wake hapo sisemi....


Si kila mtu anapata kitu fulani.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
54,579
2,000
JK is shallower than the kiddie end of the swimming pool.

Wangetumia mahakama wakati keai iko mahakamani mwaka wa 15?

Mahakama zetu zinachangia haya matatizo. Halafu rais anasema ovyo.
 

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
974
225
mkuu wa mkoa ni mwakilishi wa rais katika eneo husika na aliekufa ni kiongozi ktk tarafa, diwani halaf ni wa chama chake pia, ni sawa tu yangoswe akiachiwa ngoswe
 

Watu

JF-Expert Member
May 12, 2008
3,234
2,000
Source RFA
Rais wa Tz kamtumia rambirambi mkuu wa mkoa wa mwanza jwa kifo cha diwani wa CCM na kijana aliyeuwawa na Mabina na kutoa wito wa raia kutojichukulia sheria mkononi na akisema wangetumia mahakama kutatua mgogoro huo.

Najiuliza rais katoa salam hizo kwa kuwa ni mwanachama waje au kwa kuwa ni raia???

Kama ni raia je ni raia wangapi wanakufa kwa kukosa haki na hatoi rambirambi??

Na kama ni mwanachama wake hapo sisemi....

Vipi atakuwepo Mazikoni? Au atakuwa safarini nje ya nchi? Hiyo ijumaa?
 

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Jan 3, 2012
673
195
Salamu za Mh Rais zilikiwa sawa na balanced ssna kwa familia zote na kuagiza amani kwa kuheshimu sheria na kutumia kwa uangalifu silaha. Bravo Mh Rais

Ndugu yangu MUSONI anabalance kwenye uharamia badala ya kutaka maelezo kutoka kwa wahusika (Mkuu wa Mkoa ,Mkuu wa Wilaya,Afisa Usalama wa Wilaya ,RPC,NA OCD wa mahali.) hii inasikitisha sana kwa kitendo alicho kifanya Mabina hakustahili salamu zozote kutoka kwa mkuu wa dola kwani ni mhalifu na kifo chake amejitakia mwenyewe hata hao waliokamatwa ni muda tu watakapofika Mahakani wataachiwa huyu jamaa alikosea sana kumuuwa yule kijana.

Kila kilichotokea baada ya yeye kumuuwa kijana ni kwasababu ya provocation...na kwa taarifa zinavyoonekana ni kwamba tukio zima lilikuwa wakati wa heat of passion so there was no time to cool the mind kwa wanchi ambao baada ya kuporwa ardhi walishuhudia maisha ya mwenzao ya kiporwa na mtu asiyetaka kutii amri ya Mahakama...Without being prejudice hizi ni kesi ambazo ningelikuwa DPP zisingelinusa mlango wa Mahakama. An abuser of the Court Process should not be allowed to benefit the entitlement and privileged of the Court.

Rais na viongozi wetu ama wana puuza washauri wao wa masuala mbalimbali kabla hawajatoa taarifa zao au Washauri wao ni mbumbumbu na vilaza wa kutupwa hivyo wana shindwa kuwashauri vema viongozi namna na masula ya kuzungumza bila kuonekana ku condone uovu au kumu expose Rais na Kiongozi husika kwenye Public ridicule.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom