Rais kugawa maburungutu ya fedha: Wasaidizi wa Rais wako sahihi?

Informer

JF-Expert Member
Jul 29, 2006
1,479
2,000
Wadau,

Hii ni sahihi?


Katibu wa Rais Ngusa Samike akikabidhi kiasi cha Shilingi milioni 60 kwa Kaimu Rais wa Chama cha Walimu Tanzania (CWT) Leah Ulaya kutekeleza ahadi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli aliyoitoa hapo jana mara baada ya kuendesha harambee ya papo kwa papo ambapo kiasi hicho cha fedha kilipatikana.

 

hans2014

Senior Member
Oct 4, 2014
112
225
Wadau,

Hii ni sahihi?


Katibu wa Rais Ngusa Samike akikabidhi kiasi cha Shilingi milioni 60 kwa Kaimu Rais wa Chama cha Walimu Tanzania (CWT) Leah Ulaya kutekeleza ahadi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli aliyoitoa hapo jana mara baada ya kuendesha harambee ya papo kwa papo ambapo kiasi hicho cha fedha kilipatikana.


KELELE ZOTE ZIMEISHA MARA MGOMO MARA HIVI... PESA SABUNI YA ROHO
ILA HUU UTARATIBU SIO RASMI ILITAKIWA KUWE ZA ZILE DAMMY CHEQUE AMBAYYO ITAONYESHA NI BOT(SERIKALI)KAMA CASH BAS NI KUTOKA MFUKONI
PAPAA PADLOCK
 

Job K

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
9,335
2,000
Wadau,

Hii ni sahihi?


Katibu wa Rais Ngusa Samike akikabidhi kiasi cha Shilingi milioni 60 kwa Kaimu Rais wa Chama cha Walimu Tanzania (CWT) Leah Ulaya kutekeleza ahadi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli aliyoitoa hapo jana mara baada ya kuendesha harambee ya papo kwa papo ambapo kiasi hicho cha fedha kilipatikana.

Huu ni utakatishaji fedha! Ni benki gani ilimruhusu huyu mtu ku-drawal cash fedha yote hiyo? Na kwa nini anatembea na mabulungutu yote hayo?
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
51,529
2,000
Huu ni utakatishaji fedha! Ni benki gani ilimruhusu huyu mtu ku-drawal cash fedha yote hiyo? Na kwa nini anatembea na mabulungutu yote hayo?
Labda baba Mwenye nyumba Hana limit ya kutembea n'a mijihela

Ova
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom