Rais kuchagua wabunge watano walemavu je kwani yeye ni mlemavu.

Mhere

Member
Dec 30, 2013
17
0
Kama mnavyojua rasimu ya pili ya katiba imetoka katika ibara ya 113.-(2)b rais atachagua wabunge watano amabao watakuwa walemavu kwanini kusiwepo na utaratibu maususi ambao utawapa fursa walemavu wenyewe kupita vyama vyao kupata viongozi ambao watafanya kazi kwa manufaa ya wajiri wake nawathirisha.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,411
2,000
Rais huwa hachagui bali hufanya uteuzi...

Kabla ya kufanya uteuzi huwa anazingatia mambo kadhaa ikiwemo kuletewa wasifu wa wale wanaotangazwa kuteuliwa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom