Rais Kikwetwe;Tengua uwaziri wa Kagasheki mara moja


T

TRANQUILITIST

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
84
Points
95
Age
35
T

TRANQUILITIST

Member
Joined Oct 28, 2012
84 95
Rais wangu wa jamuhuri ya muungano ya Tanzania, tunakuomba tengua uwaziri wa Kagasheki mara moja kutokana na sababu zifuatazo:

1; Waziri Kagasheki amekiri mbele ya wananchi wa Bukoba kuwa alipindisha sheria kwa kuwapatia passport ya kusafiria watoto wa Meya wa manispaa ya Bukoba ambao hawakuwa raia halali wa tz kwa wakati huo. Akiwa naibu waziri wa mambo ya ndani kwa wakati huo aliamuru watoto hao wapewe vibali vya kusafiria kinyume na katiba ya nchi.

2;Amekiri kusababisha migogoro ndani ya chama kwa kutengeneza makundi wakati wa kumchagua meya, ambapo amekiri kufarakana na mwanachama mashuhuri bw. LUANGISA
.

KWA HALI HIYO HAFAI KUWA WAZIRI MWENYE DHAMANA, PIGA CHINI.
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
muombe rais pia awawajibishe na walio mpigia huyo meya kura kuwa meya.lakini kumbuka ukitaka kula lazima na ww uliwe ndio maana kaga alitoa hizo passport
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
Una stress wewe sio bure
NO NDUGU NAMUUNGA MKONO MLETA HOJA NAAMINI ATA MAJIRANI ZETU WANATUCHEKA SANA KUWA NA RAISI DHAIEU AJABU, ANGALIA WALA RUSHWA WAKUBWA NDO MARAFIK ZAKE, KAMTEUA JANGILI KWA MBWEMBWE KUWA KATIBU MKUU WAKE NA LICHAMA LAKE, IKULU YAKE IMESHIRIK KUMPA KICHAPO DR ULI.., IKULU YAKE IMESHIRIK KT DILI YA KIFISAD YA RICHMOND, NA MENGINE MENGI, JAMANI IMETOSHA TNAAIBIKA KWA MAJIRANi
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Atatengua wangapi wakati wote wameoza! JK ndio aanze kwanza kujitengua mwenyewe kutokana na kuwa DHAIFU.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,261
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,261 2,000
for sure hana intergrity ya kuendelea kushikilia wadhifa wa uwaziri,ni kosa la jinai kabisa tena kupitia mikono yake
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Points
1,195
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 1,195
Mi nilidhani kitu gani kikubwa,chama cha mapinduzi ni kawaida kuvunja sheria na kuachwa huru ila wangekuwa CHADEMA basi tungekuwa tunahangaika kushughulikia dhamana.Vipi kuhusu katibu mkuu Mhe.Kinana kampuni yake ilisafirisha meno ya tembo ampige chini? Lowassa alijiuzulu kwa kashfa ya ufisadi ampige chini uanachama wa ccm? Andrew Chenge alihusika na ununuzi wa radar mbovu na kuhatarisha usalama wa nchi,ampige chini? Nape Nnauye alituhumiwa kufoji cheti cha kuzaliwa ili agombee uvccm 2007 kitu ambacho ni kinyume cha sheria,je ampige chini? Prof.Sospeter Muhongo alilidanganya bunge kuhusu tenda na ununuzi wa vifaa TANESCO,je ampige chini? Waziri wa elimu Mhe.Mulugo alidhalilisha taifa kwa kushindwa kusema Tanzania ni muungano wa Tanganyika na Zanzibar kisha alisingizia tongue slip,je ampige chini kwa kuwa siyo mfano wa kuigwa kwa wanafunzi? Rais JK ameunda cabinet mara 4 kwa miaka 7,na kudhihirisha ana udhaifu katika uteuzi,ajipige chini? ccm ni mahututi!
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,996
Points
1,500
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,996 1,500
ushauri wako ni finyu na duni baada ya kumshauri avunje serikali yote wewe umemwona kagashek wivu tu. Ukimtoa mwakyembe magufuli na sita nani msafi?
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,519
Points
2,000
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,519 2,000
Maskini mr.dhaifu.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
nimetokelezeaje si hasa?
Vrrruuuum back to makao yangu
 
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,113
Points
1,250
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,113 1,250
Uteuzi wa viongozi wetu Tanzania hauji hivi hvi ni who knows who kuna mlolongo mrefu kwa ufupi mambo yako hivi.
mzee Mwinyi alipoteuliwa kuwa balozi wetu nchini Misri aliachiwa ubalozi na balozi Kagasheki mkubwa, stori haikushia hapo,baadae mtoto wa mzee Mwinyi ambae ni waziri wa Afya akaoa kwa kina Kagasheki.
Mpaka hapo jiulize nani aliye mgroom Jakaya from the scratch its none other than mzee ruksa,kama mkulu alivyotupasha za kuambiwa na wewe ........................
Therefore it goes without saying that your request will definetly fall in a deaf ear.
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Points
1,195
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 1,195
Utakuwa umebwia ugolo...... unamfundisha JK.!! Asikiagi tangu dogo msoga.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
yaani CCM hakuna msafi. bora liende
 
K

kimeloki

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
2,314
Points
2,000
K

kimeloki

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
2,314 2,000
tuna safari ndefu mbele kuhusu kuwajibishana au kuwajibika ila hakuna MAREFU YASIYOKUWA NA NCHA.
 
Murugwa Ngere

Murugwa Ngere

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
12
Points
0
Murugwa Ngere

Murugwa Ngere

Member
Joined Oct 5, 2012
12 0
Mtu anayekuza rushwa nchini..jk, atengue u-waziri wa mshikaji,
ccm kuwa madarakani ni maajabu ya dunia.
Upole wa watanzania unakera.....,piga chini mzigo.
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 1,225
Slaa si ndio Rais wenu mbona una mwomba Kikwete mnashida sana nyie
 

Forum statistics

Threads 1,283,662
Members 493,764
Posts 30,796,057
Top