Rais Kikwete ziarani Marekani na Canada - Oktoba 01, 2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ziarani Marekani na Canada - Oktoba 01, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 1, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 950
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS

    Telephone: 255-22-2114512, 2116898
    E-mail: ikulumawasiliano@yahoo.com
    press@ikulu.go.tz
    Fax: 255-22-2113425



    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete anaanza Ziara ya Kikazi ya Marekani na Ziara Rasmi ya Kiserikali ya Canada akianzia mjini New York, Marekani leo, Jumatatu, Oktoba Mosi, 2012.

    Rais Kikwete na ujumbe wake uliondoka nchini usiku wa jana, Jumapili, Septemba 30, 2012, na utawasili mjini New York, Marekani mchana wa leo tayari kwa ziara hiyo ya Marekani.

    Rais Kikwete atakuwa Marekani kwa siku mbili kabla ya kwenda Canada kwa ziara Rasmi ya Kiserikali ya siku mbili.
    Katika ziara yake mjini New York, Marekani, Rais Kikwete atakutana na kufanya mazungumzo na Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Mheshimiwa Ban Ki Moon ofisini kwa Katibu Mkuu huyo kesho asubuhi Oktoba 2, 2012.

    Baada ya mazungumzo hayo, Rais Kikwete ataungana na Mheshimiwa Ban Ki Moon, Meya wa Jiji la New York na Mfadhili Mkubwa wa Misaada ya Kibinadamu Duniani, Mheshimiwa Michael Bloomberg; Mama Helen Agerup ambaye ni Mwenyekiti wa Taasisi ya Misaada ya Kibinadamu ya H&B Agerup na Dkt. Kelly J. Henning, Mkurugenzi wa Mipango ya Sekta ya Afya ya Taasisi ya Bloomberg Philanthropies kwenye Uzinduzi wa Matokeo ya Mpango ya Ubunifu wa Afya ya Akinamama katika Tanzania.

    Kwenye sherehe hiyo iliyopangwa kufanyika kwenye ukumbi uitwao Green Room kwenye makao makuu wa Umoja wa Mataifa, Rais Kikwete, Mheshimiwa Ban Ki Moon, Meya Bloomberg na mama Helen Agerup kwa pamoja watazindua Matokeo ya Mpango huu uitwao Innovative Maternal Health Program.

    Kwenye shughuli hiyo pia Meya Bloomberg atatangaza matokeo ya miaka mitatu ya misaada ya kiafya chini ya mpango huo kwa akinamama iliyotolewa na taasisi ya inayomilikiwa na Meya Bloomberg ya Bloomberg Philanthropies.
    Aidha, kwenye shughuli hiyo, Meya Bloomberg atatangaza misaada mpya wa mabilioni ya fedha kuboresha afya ya akinamama katika Tanzania chini ya mpango huo na atatangaza mshirika mpya ambaye atasaidiana na taasisi ya Bloomberg Philanthropies katika kuunga mkono huduma bora za afya kwa akinamama wa Tanzania.

    Katika Tanzania, misaada ya taasisi ya Bloomberg Philanthropies huelekezwa katika maeneo ya vijijini yasiyokuwa na huduma bora zaidi kwa kiafya na huduma ambazo hutolewa ni zile za kuokoa maisha ya akina mama hasa wakati wa uzazi.

    Tokea mwaka 2006, taasisi hiyo imetoa kiasi cha dola za Marekani milioni 11.5 Fedha hizo ni sehemu ya kiasi cha dola za Marekani milioni 330 ambazo zilitolewa na taasisi hiyo kwa nchi mbali mbali duniani kwa mwaka jana peke yake.

    Taasisi hiyo hufanya kazi ya kuendeleza maeneo matano duniani ambayo ni Usanii, Elimu, Mazingira, Ubunifu katika Serikali na Afya ya Umma.
    Rais Kikwete ataondoka Marekani kwenda Canada keshokutwa Jumatano Oktoba 3, 2012 kwa ajili ya Ziara Rasmi ya Kiserikali ya siku mbili katika nchi hiyo kwa mwaliko wa Gavana Jenerali wa nchi hiyo, Mheshimiwa David Johnston.

    Imetolewa na
    :
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.
    1 Oktoba, 2012
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa taarifa mkuu,

    Mkuu anakwenda mara kwa mara, ingawa kuna wawakilishi .. leo hii amekwenda wiki ijayo amerudi, wiki itayofuata ataondoka and the week after anarudi, na ile wiki(mwezi sasa) atarudi KULE KULE...sasa hivii ni kwa nini Rais wetu asikae huko huko hadi amalize "mikutano/ziara n.k" YOTE ndio arudi?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Safari moja huanzisha nyingine.
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,050
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ya mia sita na ngapi hiyo?
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mhhh haya asanteni kwa taarifa
     
  6. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 8,958
    Likes Received: 5,066
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa
     
  7. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  8. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 2,030
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha!
     
  9. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Owkay.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,969
    Likes Received: 8,388
    Trophy Points: 280
    Hahahaha
    safari ni safari
     
  11. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    My god, Hivi Tanzania tutakuja kweli kupata Raisi mwingine wa aina hii, Ina sikitisha sana, na kuna kitu gani huko Marekani? Kwa nini sio Nchi kama

    1. INDIA, INDONESIA, MALAYASIA, NA KAZALIKA? Make hizi nchi ndo kidogo zinaweza kutufaa,
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS

    Telephone: 255-22-2114512, 2116898
    E-mail: ikulumawasiliano@yahoo.com
    press@ikulu.go.tz
    Fax: 255-22-2113425


    Hii kitu hii kwani hakuna kiswahili chake
    hakuna kiswahili cha email au fax au website au hiyo Directorate
     
  13. M

    Moony JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    safari njema
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    wanajitahidi kweli kuipamba ionekane ni shughuli muhimu kwa rais kusafiri, lakini kwa mtizamo wangu baloz majar paleNew york au Kalaghe angweza kufanya shughuli hii jamani, naona mkubwa alikuwa hajasafiri muda kidogo kaamua kutoka ukizingatia muda unayoyoma. Rweyemamu nae kaandika sana kwa kuwa kishakamata Perdiem ya siku kumi ulaya sio mchezo bana, njaaa hizi. Tanzania njaa haina mdogo wala mkubwa, Kiongozi au asiye kiongozi, haina jinsia na wala haina chama, its a rotten system.
     
  15. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Ujumbe wake yumo pia mkewe?
     
  16. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Hiyo KURUGENZI imekosa kazi hii si taarifa ni utaratibu uliozoeleka kwa huyo bwana kuongoza nchi kwa safari za nje kutoa taarifa ni sawa MUME kuutangazia UMA anataka kuzaa ma MKEWE.
     
  17. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Marekeni anaenda kufanya nini wakati Waziri wake wa Mambo ya Nje yupo huko!!?

    [​IMG]
    Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa kimataifa Mhe. Waziri Benard Membe, katika picha ya pamoja na Rais Obama na Mama Michele Obama wakati wa hafla ya Viongozi wa Nchi Wanachama za Umoja wa Mataifa iliyoandaliwa na Mhe. Rais Barack Obama jijini New York. Mhe. Waziri Membe yuko New York akiongoza ujumbe wa Tanzania akimuwakilisha Mheshimiwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete kwenye Mkutano wa Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,603
    Likes Received: 3,086
    Trophy Points: 280
    Ziara hii ni ya KUOMBAOMBA zaidi kuliko KIUWEKEZAJI
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Hawana MCC hao!
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Mbona hakuna bendera ya Tanzania hapo! Picha imechakachuliwa!
     
Loading...