Rais Kikwete: Tutamudu gharama za flyovers & madaraja na ufisadi huu?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete: Tutamudu gharama za flyovers & madaraja na ufisadi huu??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 13, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,791
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    Hi Jf
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kikwete anahitaji PhD nyingine ili aweze mzidi best yake Mugabe!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,666
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    teh teh teh teh teh tehteh
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    kwanza kishasahau kama aliahidi mambo ya flyover
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    'Tutamudu vijana msiwe na shaka. Sijasahau, kwanza Obama kaniaidi mchango wake, wachina nao wamesema watatusaidia, pia najaribu kuongea na Mzee Kibaki tuone nini tunaweza kufanya, aaah ila mnikumbushe mara kwa mara kabla ya uchaguzi ujao japo tuanze kuchimba mashimo ya kuwekea nguzo na..........! Sory ngoja nipokee simu ya R. Aziz labda ana mkakati mpya'
     
  6. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ah!
    Mambo ya ahadi za kwenye kampeni mnazileta sasa wakati nimeshinda kwa akili yangu mwenyewe? (Kuchakachua) .
    Hayo tuongee November 2015!
     
  7. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    kujenga tutajenga ila mhakikishe kuwa pesa ya nchi haiendi kuwalipa akina dowani
     
  8. B

    BA-MUSHKA Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah! unasubili uendeshe gari barabara za juu, utuangalie sisi kwa chini? endelea kusubiri.
     
  9. M

    Mpalakugenda JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 1,592
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 280
    Naona hatimae tumeanza kumudu.
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,430
    Trophy Points: 280
    Baada ya ufisadi kuanza kupungua
     
Loading...