Rais Kikwete kukutana na wabunge wa CCM leo hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kukutana na wabunge wa CCM leo hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 6, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kuna tetesi kuwa rais kikwete atakutana na wabunge wa ccm leo hii kabla ya saa kumi na moja jioni.bado sijapata taarifa kwamba kikao hicho ni shinikizo la wabunge au la.najitahidi kutafuta info zaidi nikifanikiwa nitatoa updates.
     
  2. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,964
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ni sehemu ya kuweka mambo sawa,, urais ndy huo unapokutana na changamoto uoneshe ukomavu wako wa kukabiliana nazo
     
  3. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,991
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ni sahihi anajaribu kuwarudisha wabunge wa ccm waliomeguka kutaka kuididimiza serikali yake; mtoto w mkulima yamemshinda
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Badala akakutane na madr waliogoma kwanza yeye anaenda kuktana na wabunge....au kipaumbele chake ni kipi
     
  5. a

    alfime Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jahazi linaelekea kuzamaaaaa
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,305
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
    anaenda kusign posho mbele yao...
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    posho lazima itaingia kwenye ajenda kwani hiki ndio chanzo cha mvutano!
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    kuizunguka dunia.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,485
    Likes Received: 16,952
    Trophy Points: 280
    Hujuwi kuwa matatizo ya madaktari uchwara yanashughulikiwa na kamati ya bunge? magwanda wakiwemo.

    Kama ni kweli akimaliza kukutana na wabunge wa CCM basi atakutana na wa magwanda, hapo ndipo Kikwete anapojuwa kuwapatia, juisi na kashata kidogo, kusuta kote hakuna. Kama watoto wadogo vile.
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndio maana wabunge wa CCM leo walitangaziwa bungeni wasizime simu zao na wasiende mbali maana wanaweza wakahitajika wakati wowote.Tunasubiri kitakachojiri.
     
  11. M

    Mgengeli Senior Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete bado hajatambua kuwa yeye ndiye rais wa TZ anababaika sana hana maamumzi nchi ya wadanganyika imemshinda kuongoza hata akikutana na wabunge wake hana ubavu ninafikiri 2014 ndipo atatambua nafasi yake poleni watanzania nawahurumia sana
     
  12. n

    ngokowalwa Senior Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni wabunge maana wanaweza kutikisa kiti chake na mustakabali wake wa maisha baada ya mago**ni
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 26,005
    Likes Received: 5,949
    Trophy Points: 280
    nadhani ungejihurumia wewe kwanza maana hujui hata unalolisema
     
  14. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 28,199
    Likes Received: 2,826
    Trophy Points: 280
    Kwani Bwn JK wasafari amerudi...?
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,961
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hata bia zimepanda bei, nawashauri walevi wenzangu tugomee na sisi iwe "glass down"
     
  16. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajaribu kupoza mambo... Yatamshinda tu.
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ameshafika na nimepita ikulu yake nimeona msafara wake wa magari lukuki...
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna haja ya kukutana nao.
    atatue tu. basi.
    Madai anayo mezani
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Thubutuuuuuu!!!
    Hapa nimegoma kutibu lakini gilasi juuuuuuuuuu!!!
    Nakata rum moja matata!
     
  20. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angalia maneno yako, ukiugua ujue pa kwenda Pambaf we.!!!
     
Loading...