Rais kikwete kuchorwa kwenye zulia la kukanyagia kwa uchafu wake anastahili?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kikwete kuchorwa kwenye zulia la kukanyagia kwa uchafu wake anastahili??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 5, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,277
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    hivi raisi wa nchi anapochorwa kwenye zulia la kukanyagia mns akili yake iko kama zulia lakukanyagia
    je huyu mhe kumtuma mkewe apokee zulia lenye sura yake anastahili??
    Kwenu wadau naomba maoni kablayakuwakilisha itv saa mbili ka sorobo tfdl
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,277
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,613
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani hajui maana yake, yeye anajua ni zawadi tu, kazi kweli kweli
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,277
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    nadhani huyu jamaa ni katika watanzania wachache wenye akili waliogundua akili za huyu rais zimefanana na nini??
    hope anastahili kufanan na zulia la kukanyagia chini nadhan akiliona atashtuka hadi niliowapa uraia wamenishtukia ajirekebishe
    may be
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160

    Zulia laweza kuwekwa ukutani pia......mimi napinga khanga....yaani wanamkalia kabisa
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,277
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    afadhali ukaliwe kuliko kukanyagwa mkuu loh
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,253
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    jamaa aliyefanya hivyo ni miongoni mwa magreat thinkers, maana ameona akili yake....
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,277
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    mod embu tujaribu kumleta jf kama mgeni atupe akili alimfikiriaje jk
    haya jamani ngoja nikaangalie simba akifungwa
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Mkuu Pdiddy
    Hii ni picha ya ukutani nzuri sana!
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    kukanyagwa?? utata.
     
  11. m

    mlavie JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 298
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    naskia rahaaaaaaa! kucheka,
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Hilo ni la kutundika unanini wewe.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,277
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    ahhhhaaahhhh sijafika huko
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Hilo hata ukutani linakaa...
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,887
    Likes Received: 6,072
    Trophy Points: 280
    du, usifikiri hivyo mkuu maana hicho kichwa kinatuwakilisha Watz wote (no matter we like it or not)! Sijui watakuwa wametengeneza nakala ngapi Mungu wangu
     
  16. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa. Hata Chooni linakaa.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,819
    Likes Received: 10,108
    Trophy Points: 280
    Kwa hio Mkulu ametundikwa halafu kuna baaadhi ya waliomtundika ndio wanaoongoza nchi kwa niaba yake......huoni bado ni utata??? hata kuchorwa kwenye leso sio sahihi hata kidogo unless kuna message you wish to convey....naomba tulaani kitendo hicho maaana huyu anawakilsiha Wabongo wote, so hata kama tungechorwa kwene zile za kuzuia naniniihiii tungefurahi? sikubali huku nikudhalilishana bana
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Mtakufa navyo vijiba vya roho!
     
  19. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza mkewe anapokea kwa tabasamu kubwaaaaa
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Nyie, msiojua maana , hao kwenye picha wanalitazama nyuma hilo zulia, kwa nini?
     
Loading...