Rais kikwete ile ikulu vunja tujenge nyingine pembeni,ama tumpe makamu wa rais;gavana


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,013
Likes
8,850
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,013 8,850 280
Mh Rais natumaini mpaka umekaa kimya kuhusu swala la MATUMIZI yabillion 2.4za gavana na naibu means umekubaliana nalo;ni kweli kina mtu anakula kwa urefu wa kamba yake lakini kamba zenu mbona zinaelekea baharini sasa wengine tunashindwa kuzifwata,tunaitaji kuwafwata mnapokula ila tusiwakaribie,kitendo cha GAVANA mzima kukataa nyumba aliokuwa akiishi mwenzie anaepumua kama yeye inaonyesha huyu bwana NDULU NI KAFISADI FURANI KASICHOTAKA KUJIONYESHA,RAKINI KAMO
Kwa Mtizamo wangu

Mh RAIS J KIKWETE RIRE RIIKURU RIMEKARIWA NA RAIS WA AWAMAU YA KWANZA,AWAMU YA PI ,AWAMU YA TATU,MHE RAISI NATUMAINI IMEFIKA WAKATI NA WEWE SASA KUHAMA KUTENGENEZA MAKAO MENGINE AMA IKURU YENYE SIFA ZOTE,KAMA AIKUWA NA SWIIIIIIIIIIMINGI PURI WEKA HUUU NDIO MUDA WAKE

USHAURI MWINGINE KWA KUWA MH GAVANA NDURUUUU YEYE ARIAAMUA KUMWACHIA NAIBU WAKE MEBU KARE KAIKULU MWACHIE MZEE CHENI AJINOME NAE,ARAFU TUKAJENGE KARE KA IKURU CHETU PALE PEMBENI KATIKATI YA BAHARI,TUANGARIE TU WASITUJENGEE TUKAJA KUZAMA KAMA MC MDACHI NA MAHARUSI WAKE,

MH RAIS UNAITAJIKA KUKAA KWENYE SEHEMU ILISTAARABIKA ISOYO NA MAKERERE KAMA KATIKATI YA BAHARI,TUNAAAMINI WIMBO HUU UTAUTIMZA UINGIAPO MADARAKANI 2010

KIDUMU CHAMA CHA MAINTALECTUAL
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,908
Likes
32,659
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,908 32,659 280
Wabongo tunaweza kabisa kufanya huu upuzi
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,013
Likes
8,850
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,013 8,850 280
Wabongo tunaweza kabisa kufanya huu upuzi
tufanye mara mbili mkuu
huyu gavana ungeepellekwa ukaona nyumba alioikataa walahi
tungeandamana leo hii anacheza na segerea/ama keko
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
inaonyesha wazi hamkumuelewa gavana NDULU!....

so far,mmesahau ndulu is not working/deciding on HIS OWN!..neither does the president,pm,or any hell!....
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Kwasababu akina liyu....,yon..,mramb...,hawakujua yatakayowapata hopefully kuna ck wadanganyika wakiamka wataz... na mtu.lol:eek:
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,188
Likes
1,660
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,188 1,660 280
nchi ya maajabu! madini tele tena ya kila aina, mlima kilimanjaro, udongo wenye rutuba, viongozi mbumbumbu, wananchi waoga na wafuata upepo etc etc etc...
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,042
Likes
3,237
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,042 3,237 280
Mh Rais natumaini mpaka umekaa kimya kuhusu swala la MATUMIZI yabillion 2.4za gavana na naibu means umekubaliana nalo;ni kweli kina mtu anakula kwa urefu wa kamba yake lakini kamba zenu mbona zinaelekea baharini sasa wengine tunashindwa kuzifwata,tunaitaji kuwafwata mnapokula ila tusiwakaribie,kitendo cha GAVANA mzima kukataa nyumba aliokuwa akiishi mwenzie anaepumua kama yeye inaonyesha huyu bwana NDULU NI KAFISADI FURANI KASICHOTAKA KUJIONYESHA,RAKINI KAMO
Kwa Mtizamo wangu

Mh RAIS J KIKWETE RIRE RIIKURU RIMEKARIWA NA RAIS WA AWAMAU YA KWANZA,AWAMU YA PI ,AWAMU YA TATU,MHE RAISI NATUMAINI IMEFIKA WAKATI NA WEWE SASA KUHAMA KUTENGENEZA MAKAO MENGINE AMA IKURU YENYE SIFA ZOTE,KAMA AIKUWA NA SWIIIIIIIIIIMINGI PURI WEKA HUUU NDIO MUDA WAKE

USHAURI MWINGINE KWA KUWA MH GAVANA NDURUUUU YEYE ARIAAMUA KUMWACHIA NAIBU WAKE MEBU KARE KAIKULU MWACHIE MZEE CHENI AJINOME NAE,ARAFU TUKAJENGE KARE KA IKURU CHETU PALE PEMBENI KATIKATI YA BAHARI,TUANGARIE TU WASITUJENGEE TUKAJA KUZAMA KAMA MC MDACHI NA MAHARUSI WAKE,

MH RAIS UNAITAJIKA KUKAA KWENYE SEHEMU ILISTAARABIKA ISOYO NA MAKERERE KAMA KATIKATI YA BAHARI,TUNAAAMINI WIMBO HUU UTAUTIMZA UINGIAPO MADARAKANI 2010

KIDUMU CHAMA CHA MAINTALECTUAL
We lete masihara tu..nimjuavyo Muungwana anaweza aufanyie kazi ushauri wako halafu liwe balaa jingine juu ya balaaa
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,590 280
We lete masihara tu..nimjuavyo Muungwana anaweza aufanyie kazi ushauri wako halafu liwe balaa jingine juu ya balaaa
na mimi nilitaka kusema hivi hivi anaweza akaufanyia kazi ushauri wako..tukabaki midomo wazi hapa ooooh
 
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
538
Likes
1
Points
35
Age
43
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
538 1 35
Spika sita mmesha msahau sababu anashikia bango nafisadi hewa vipi natumizi yake ya thamani za nyumba . Kusema kuhusu boriti la mwenzio sio haki ya kuzuia hoja juu ya kibanzi chako.
 
Semenya

Semenya

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2009
Messages
572
Likes
28
Points
45
Semenya

Semenya

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2009
572 28 45
mwenye hii thread katoa wazo walilolitoa akina Gadner na Kibonde katika kipindi chao unless uwe mmojawao, kuwa mbunifu mkuu.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,438
Likes
1,326
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,438 1,326 280
Ni la zamani, lilijengwa na mkoloni Sir Edward Cameron takriban miaka 80 iliyopita, halafu halina swimming pool


PHP:
BTW:
Lile analokaa mama yetu Eliza kule uingereza lina zaidi ya miaka 300, 
na lile mdogo wetu Obama lina zaidi ya miaka 200
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,013
Likes
8,850
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,013 8,850 280
mwenye hii thread katoa wazo walilolitoa akina gadner na kibonde katika kipindi chao unless uwe mmojawao, kuwa mbunifu mkuu.
yaani unaonyesha uzaifu wako
mi sinaga muda wa kusikiliza redio hata siku moja ndugu yangu
kama wewe mpenzi wa hao watu jua kila mtu ana mawazo yake
usiwe mchunifu ukisikia mtu kaandika kuhusu dadako uanze kusema
baba na mama walikuwa wakidiscuss jana ;sasa sijui tulikuwa nao
wewe kama ulisikia kutoka kwao toa mawazo yako,
pole
fich u***** wako
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,908
Likes
32,659
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,908 32,659 280
mwenye hii thread katoa wazo walilolitoa akina Gadner na Kibonde katika kipindi chao unless uwe mmojawao, kuwa mbunifu mkuu.
Una uhakika kina gadna cio wao waliochukua hapa?
 
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
639
Likes
1
Points
35
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
639 1 35
Watanzania wote hatuko safi ni swala tu la kupata mahali pa kula ndio tunakosa.
 
T

tarita

Senior Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
156
Likes
0
Points
33
T

tarita

Senior Member
Joined Feb 14, 2008
156 0 33
N I KWELI MADINI YAKO TELE. Lakini mzee alipoulizwa nchi yako ina kila raslimali ni kwa nini haiendelei? Mzee akajibu nami sijui!! Ilikuwa ni Kule Italyalipokuwa kwenye safari maarufu za kireno. Sasa wewe utajuaje?

Tembeza bakuli tu!
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,586
Likes
9,620
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,586 9,620 280
chadema watajenga ikulu nyingine
 

Forum statistics

Threads 1,250,853
Members 481,494
Posts 29,747,788