• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Rais Kikwete ateua Katibu wa Ikulu

Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,160
Points
1,250
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,160 1,250
Rais Kikwete ateua Katibu wa Ikulu

Na Mwandishi Wetu
RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Jakaya Kikwete amemteuwa Michael Mwanda kuwa Katibu Mkuu wa Ikulu.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa jana katika vyombo vya habari na Katibu Mkuu Kiongozi, Phillemon Luhanjo, uteuzi huo unafuatia nafasi iliyoachwa wazi Rose Lugembe ambaye amestaafu kazi kwa mujibu wa sheria.

"Rais Jakaya Kikwete amemteuwa Michael Mwanda kuwa Katibu Mkuu wa Ikulu," ilisema sehemu ya taarifa hiyo.

Taarifa hiyo ilieleza kwamba kabla ya uteuzi huo, Mwanda alikuwa Naibu Katibu Ofisi ya Waziri Mkuu na uteuzi huo unaanza rasmi leo.
Chanzo: Gazeti la Mwananchi
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Points
1,225
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 1,225
Hivi naomba kuuliza Luhanjo ana miaka mingapi?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,160
Points
1,250
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,160 1,250
mie nnaomba CV yake, ili tujue uteuzi wa JK uko makini au longo longo. ila kwa vile watu wamekaa kimya inaonyesha yuko makini
 
Invisible

Invisible

Robot
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,096
Points
2,000
Invisible

Invisible

Robot
Joined Feb 11, 2006
9,096 2,000
la kwa vile watu wamekaa kimya inaonyesha yuko makini
Hapana mkuu, kuna uwezekano mkubwa wanajaribu kutafuta CV yake kama ulivyotaka wewe ama wanajaribu kupata info zaidi ili kuweza kuandika kweli ya mambo.

BTW: Nampongeza japo simjui kwa undani sana
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,160
Points
1,250
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,160 1,250
invisible

nnavyowajua wajumbe wenzangu hapa, wangekuja mbio, au sijui kwa kuwa si mtu wa pwani?
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Points
1,225
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 1,225
bado kuna uteuzi mmoja haujatajwa,changa la macho hilo.hata yule aliyesaini mkataba wa RDC kwa niaba ya serikali kapewa shavu serikalini,uteuzi wote now unafanywa na EL,so anawatanguliza watu wake IKulu ili wawe wanampa habari za ndani
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,160
Points
1,250
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,160 1,250
hee hee mmmh sio JK eeh? haya ndio tuseme EL ndio akiachiwa ikulu huteuwa bila ya kupewa idhini na muungwana?


mmmh hatukosi la kusema, sasa tunataka kujua jee uteuzi vipi ? alieteuliwa na nafasi aliyoteuliwa inamfaa?
 

Forum statistics

Threads 1,404,307
Members 531,564
Posts 34,450,197
Top