Rais Kikwete arejea ghafla ikulu ya Dar es salaam


Status
Not open for further replies.
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,520
Likes
4,884
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,520 4,884 280
Kufuatia msiba ulio likumba taifa,yule bingwa wa safari duniani ndugu yetu kabisa JK imemubidi ageuke kutoka Nairobi!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
So siku 3 za maombolezo alizotangaza watu hawataenda kazini????
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Kufuatia msiba ulio likumba taifa,yule bingwa wa safari duniani ndugu yetu kabisa JK imemubidi ageuke kutoka Nairobi!
<br />
<br />
Ameonesha moyo wa kujali na huruma kama kawaida yake. Sasa mbona magwanda wao wanaendelea na kampeni tu Igunga?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,520
Likes
4,884
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,520 4,884 280
Ameonesha moyo wa kujali na huruma kama kawaida yake. Sasa mbona magwanda wao wanaendelea na kampeni tu Igunga?
Nimeamini kumbe we unafuata upepo? Kwa mtindo huo utashindwa kujifunza mengi mkuu!!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Hapo roho itakua inamuuma kichiz yan,maana alpanga aktoka nairobi anaunga addis ababa kabla ya kuibukia new york.
 
K

kephawao

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
8
Likes
0
Points
0
K

kephawao

Member
Joined Sep 6, 2011
8 0 0
kurudi ikulu hakumaanishi moyo wa upendo, bali ni kutaka kuonesha kama anajali, angetuma HELICOPTER mapema (alizofanyia kampeni) kidogo ningesema anajali waTZ.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,476
Likes
2,469
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,476 2,469 280
Tukipumzika wenzetu watazikwa na nani.
Tusipofanya kazi wengine si watakufa!
Madaktari wakipumzika itakuaje?
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Ameonesha moyo wa kujali na huruma kama kawaida yake. Sasa mbona magwanda wao wanaendelea na kampeni tu Igunga?
Moyo wa huruma na kujali asante, mbona magamba yamelaunch kampeni leo? Na wananuksi hao, siku ya fomu msiba, siku ya kulaunch msiba tena massively
 
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
330
Likes
2
Points
0
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
330 2 0
ajali gani wapendwa?im sory,cjui nlikuwa xcul ndan ya get xo i dnt knw watc happening.....
 
M

mja

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
311
Likes
0
Points
0
M

mja

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
311 0 0
Kufuatia msiba ulio likumba taifa,yule bingwa wa safari duniani ndugu yetu kabisa JK imemubidi ageuke kutoka Nairobi!
mkuu kaona noma, manake wakati wa saka bungeni aliminya kimya , sasa hili angeminya akona ingekuwa sooo ile mbaya ndo maana kageuza. na inaoneka JF wammpa somao, manake kipindi cha sakata la bungeni watu wngu walisema hajali, na inasemekan alikuwa humu, kajifunza
 
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
731
Likes
0
Points
33
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
731 0 33
Kufuatia msiba ulio likumba taifa,yule bingwa wa safari duniani ndugu yetu kabisa JK imemubidi ageuke kutoka Nairobi!
acha unafki alirejea tangu jana jioni na ajali imetokea saa kumi usiku
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,854
Likes
232
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,854 232 160
Hapo roho itakua inamuuma kichiz yan,maana alpanga aktoka nairobi anaunga addis ababa kabla ya kuibukia new york.
<br />
<br />
Umeona eenh! Hata hivyo cha New York atakwenda ila Addis Ababa sina uhakika kama atakubali kimpite angalau siku moja kama si masaa.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Moyo wa huruma na kujali asante, mbona magamba yamelaunch kampeni leo? Na wananuksi hao, siku ya fomu msiba, siku ya kulaunch msiba tena massively
<br />
<br />
Yaani wewe mi nakupenda Bure maana ma litle Tinkers kama hawa huwa hawaishi kuonyesha unafiki wao kuwa wanajali wakati siyo kweli.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Yaani wewe mi nakupenda Bure maana ma litle Tinkers kama hawa huwa hawaishi kuonyesha unafiki wao kuwa wanajali wakati siyo kweli.
<br />
<br />
Amen to that Derimto
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,214,470
Members 462,703
Posts 28,513,904