Rais Kikwete apewe tuzo ya rais bora katika ukanda wa maziwa makuu

mbeyaman

Member
Sep 28, 2013
97
0
Hakuna asiyeona kazi nzuri na utumishi uliotukuka wa rais wa Tanzania ndugu Jakaya Kikwete. Kwa muda aliokaa madarakani ameleta maendeleo makubwa katika nchi yetu.

Elimu, afya, kilimo na ujenzi wa miundombinu ni baadhi ya maendeleo katika kipindi cha uongozi wake.

Kuna haja ya Watanzania kuandaa hafla kubwa ya kumpongeza na kumpa tuzo ya kuwa rais bora kanda ya maziwa makuu kwani mchango wake unatambulika mpaka nje ya mipaka yetu katika kusimamia ustawi wa nchi nyingine za maziwa makuu.Kama katiba inaruhusu JK anasifa ya kuendelea kuliongoza Taifa la Tanzania.
 

Lwesye

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
5,295
0
Kwa sababu anaruhusu umafia wa kukandamiza wananchi wa nchi za pembe ya Afrika sijui yeye kama watanzania watamkubalia na ubwanyenye anaoendekeza nchi za watu
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,374
2,000
Sio rais bora apewe bora rais kwa sababu ana PHD (Pure Head Damage)
 

KipimaPembe

JF-Expert Member
Aug 5, 2007
1,285
1,225
Mzimu wa Escrow utamfuata hadi kaburini, subirini muone. Mmeshiba maharage ya ikulu, karibu hata mtamwabudu. Poleni.
 

Texas Tom.

JF-Expert Member
Jun 8, 2013
510
0
Ningeona ubora wake iwapo angewatafutia ajira vijana wa Lumumba kwenye mabenki ili kupunguza jam humu JF maana kule watu wapo busy hakuna muda wa kuja jf kutema pumbapumba ..7,000 x 28days = 196,000/= wangelipwa hata 250,000 kwa mwezi wawe serious kidogo
 

ByaseL

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
2,225
1,225
Ni kweli ni Rais peke yake ambaye
1) Amebadili baraza la mawaziri mara 3
2) Amejenga barabara za lami fupi kuliko mtangulizi wake Rais Mkapa-Rejea hotuba ya Magufuli
3) Haki za Binadamu zimefinywa sana kipindi chake. Rejea Mwangosi, Said Kubenea, Ulimboka
4) Alikuta serikali ina pesa anaiacha mufisili. Juzi msajili wa Bodi ya makandarasi alisema kuna baadhi ya wakandarasi wamejiua kwa kutolipwa.
5) Tulihaidiwa katiba mpya na sasa mwelekeo ni kwamba hakuna kitu!
Ni kweli kafanya mengi ambayo wengine tunaona kama ni bure.
 

cos p

Member
Apr 4, 2015
63
0
Hakuna asiyeona kazi nzuri na utumishi uliotukuka wa rais wa Tanzania ndugu Jakaya Kikwete. Kwa muda aliokaa madarakani ameleta maendeleo makubwa katika nchi yetu.

Elimu, afya, kilimo na ujenzi wa miundombinu ni baadhi ya maendeleo katika kipindi cha uongozi wake.

Kuna haja ya Watanzania kuandaa hafla kubwa ya kumpongeza na kumpa tuzo ya kuwa rais bora kanda ya maziwa makuu kwani mchango wake unatambulika mpaka nje ya mipaka yetu katika kusimamia ustawi wa nchi nyingine za maziwa makuu.Kama katiba inaruhusu JK anasifa ya kuendelea kuliongoza Taifa la Tanzania.

mpuuzi wewe
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,962
2,000
Hakuna asiyeona kazi nzuri na utumishi uliotukuka wa rais wa Tanzania ndugu Jakaya Kikwete. Kwa muda aliokaa madarakani ameleta maendeleo makubwa katika nchi yetu.

Elimu, afya, kilimo na ujenzi wa miundombinu ni baadhi ya maendeleo katika kipindi cha uongozi wake.

Kuna haja ya Watanzania kuandaa hafla kubwa ya kumpongeza na kumpa tuzo ya kuwa rais bora kanda ya maziwa makuu kwani mchango wake unatambulika mpaka nje ya mipaka yetu katika kusimamia ustawi wa nchi nyingine za maziwa makuu.Kama katiba inaruhusu JK anasifa ya kuendelea kuliongoza Taifa la Tanzania.

Yaani watanzania tuwaamulie wengine ukanda wa Afrika Mashariki kwamba Kikwete ndio kiongozi bora? Kwa nini asiwe Mwai Kibaki kwa mfano?

Kumbuka kuna tuzo ya Mo Ibrahim. Ndiyo mbivu na mbichi zitajulikana. Mwaka huu kachukua Pohamba wa Namibia. Kule hakuna ESCROW, EPA wala RICHMOND.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom