Rais Kikwete amteua Bibi Mwanahamisi Omari Kitogo kuwa msaidizi wa Rais katika Huduma za Jamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete amteua Bibi Mwanahamisi Omari Kitogo kuwa msaidizi wa Rais katika Huduma za Jamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, May 8, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,295
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua BIBI MWANAHAMISI OMARI KITOGO kuwa MSAIDIZI WA RAIS, HUDUMA ZA JAMII.

    Taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi (KMK) Balozi Ombeni Y. Sefue leo, Jumanne, Mei 8, 2012, mjini Dar es Salaam inasema kuwa uteuzi huo umeanza Mei Mosi, mwaka huu, 2012.

    Kabla ya uteuzi wake, Bibi Mwanahamisi Omari Kitogo alikuwa Mkadiriaji Ujenzi Msaidizi (Assistant Quantity Surveyor) katika Kampuni ya COWI, Tanzania.


    Imetolewa na
    :
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,

    Ikulu
    .Dar es Salaam.
    8 Mei, 2012
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,445
    Likes Received: 19,811
    Trophy Points: 280
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tumpe ushirikiano
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hii nayo ni kati ya kali za mwaka; kutoka mkadiriaji majengo msaidizi tena wa kampuni binafsi hadi msaidizi wa rais! Ndiyo mapigo ya JK hayo.
     
  5. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Hongera zake mama!
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naona akina mwanahamisi, mwanahawa, mwajuma, mwadawa, siajabu, sikujua......ndo wakati wao huu.
     
  7. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Mitanganyika ina wivu wa kike
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,819
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    ushirikiano upi? naona jamaa kaamua kugawa vyeo kama njugu sasa , kila siku mtu anateuliwa, kesho uatasikia ndugu MS ateuliwa kuwa Msaidizi wa ......kuhusu mambo yanayojadiliwa JF
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,134
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Katika wale walioapishwa juzi huyu bibi alikua amesahaulika nini?
     
  10. A

    Awo JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Tunavyoendelea tusishangae kusikia "Rais Kikwete amemteua so and so kuwa House Girl Mkuu. Uteuzi huo unaanza mara moja."
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280

    Wala sio wivu tunapongeza uteuzi wake kwani kupongeza nako ni wivu
    Na wivu wa kiume ukoje kwanza
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 0
    KUTOKA MKADIRIAJI KAMPUNI BINAFSI KUWA MSAIDIZI WA RAISI AISEEEE JK BABALAo
     
  13. O

    Ogah JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,229
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hongera Bi Kitogo!!.......
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Mbona waislamu wengi sana,au wakristo hatuna sifa?
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaha haya ndo majina yetu ya asili, ila ndo hivyo yanapotea watoto wa siku hizi hawataki kuitwa hivyo!
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]Kweli ujinga ni sawa na ukimwi, ukiupata ujue maisha yako kwishney! House girl katoka wapi kwenye mada hii?[/FONT]
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Vigezo na sifa ndio muhimu dini imefikaje kwenye uteuzi?
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tunazungumzia kumpa ushirkiano katika majukumu mapya ya BIBI MWANAHAMISI OMARI KITOGO
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri mngeomba CV ya huyo bibie badala yake jina limekuwa ishu!
     
  20. j

    joely JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,030
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    tatizo nini? Fani aliyotambulishwa nayo au elimu yake kwenye fani nyingine na uelewa wake.
    Usikalili majibu mkiwa wengi necta mtamekana mmdesa majibu feki
     
Loading...