Rais Kikwete akutana na uongozi wa NCCR Mageuzi - Ikulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete akutana na uongozi wa NCCR Mageuzi - Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jan 22, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ujumbe toka Ikulu:

    PICHA:
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,294
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Tulishaanza kumsahau Mbatia...kumbe naye yupo
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nccr hawana chochote. hapa nawapongeza chadema, hawachekicheki wao
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi NCCR kumbe bado wana viongozi?
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    CUF nao wataomba kukutana tena!!!usicheze na soda za ikulu.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Mbona JK concentration ni Mvungi??waliobaki??
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hiki chama kumbe bado kipo?
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Angalau ndie mwenye akili hapo
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Narogofuuuuuuuuu
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Sam Ruhuza bado anapambana na Kafulila huko Kigoma? Simuoni! Ikulu kumbe patamu namuona Dr. Mvungi anachekelea kwelikweli!
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hawana lolote hao kazi kucheka cheka tu.
    Washa nunuliwa kama CUF.Njaa mbaya.
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,628
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa maisha anayoishi kama mwenyekiti wa chama, kina Kafulila hawawezi kuwa na nafasi ndani ya chama. Hata hivyo namsikitikia sana Machali. Nimekuwa mjini Kasulu kwa siku zaidi ya 5 kuanzia tarehe 13 mwezi huu. Hali ya kisiasa kwa Machali na chama chake mjini hapo ni ya mashaka sana.
     
  13. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hivi kwa nini? Nchi hii watenda mema wanatoka chadema tu?.acheni ushabiki wa kijinga.au jf siku hizi ni ya cdm tu.si watanzania tusio na vyama na ambao ni wengi kuliko nyie mashabiki wa vyama mnatukwaza,humu kila ki2 cdm!na kuponda wengiof
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,492
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    who cares about NCCR MAgeuzi anymore after mrema bolted without bidding anybody who cares bye-bye?
     
  15. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sina chuki na NCCR-Mageuzi au Ikulu lakini ni wazi kuwa sababu za Mbatia kwenda Ikulu ni kumpongeza JK na kupiga picha za ukumbusho. Taarifa ya Premi haina jambo lolote na hakuna mchangiaji JF aliyedokeza kilichoongelewa.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu kimboka one
    Acha kutoka povu utapata pressure bure.Nani kakunyima kuwasifia hao NCCR kama kuna lolote la maana unaona wanalifanyia Taifa?.JF ni mtandao huru.Kila mtu yuko huru kutoa mawazo yake alimradi havunji kanuni za JF
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Jk bana kama kawaida mwendo wa Kahawa na Kashata za Yemen..

    Mbatia kucheka tu yeye Wasira nae achezi mbali na JK.
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu si umeona taarifa yao jinsi walivyomimina sifa kwa JK na serikali yake? Ukisema hao ni CCM C utakuwa umekosea?
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,780
    Likes Received: 2,975
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuniangalizia kwenye ratiba sisi wa DP ya Mwenyekiti wangu Mtanganyika C. Mtikila tumepangiwa kukutana lini??
     
  20. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hebu cheki jamaa anavyovizia picha.............
     
Loading...