Rais Kikwete akutana na Gordon Brown


Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Kuna mtu yoyote anajua kilichojadiliwa kwenye mkutano wao. issue ya kurudisha mamilion yetu yaliyopatikana kwa njia za rushwa na kuwekwa kwenye mabenki ya Uingereza ilikuwemo kwenye mkutano au ndio ilikuwa the usual, Zimbabwe, zimbabwe and more Zimbabwe?

2qc0dbl.jpg

29q166f.jpg
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
bush alimpigia simu JK akiwa China na kutaka support yake kuhusu Zimbabwe na hasa baada ya kukatishwa tamaa na kina Mbeki.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
bush alimpigia simu JK akiwa China na kutaka support yake kuhusu Zimbabwe na hasa baada ya kukatishwa tamaa na kina Mbeki.
And guess what...Gordon Brown ataenda DC kuongea na Bush kuhusu matatizo ya duniani.
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Issue ya BAE inawezekana haikuwemo maana serikali ya Brown ndo inaomba hilo swala lisichunguzwe kwani litaaribu uhusiano wa nchi mbili hizi. Hii ni pamoja na ununuzi wa ndege za vita wa Saud Arabia.
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Issue ya BAE inawezekana haikuwemo maana serikali ya Brown ndo inaomba hilo swala lisichunguzwe kwani litaaribu uhusiano wa nchi mbili hizi. Hii ni pamoja na ununuzi wa ndege za vita wa Saud Arabia.
actually they are more concerned na BAE deal na Saudi Arabia.. maana it was corrupt live alafuwale jamaa ni middle eat ally wao.. sasa wasaudi wamewaambia hawaingereza waizime hii ishua u itadamage their relations... and its in the national interest of the UK kuizima issue ndio maana hata Tories wamechuna lately. although the Judiciary and a small number of Commons dont agree ndio wanapiga kelele. as far as bongo is concerned... wanakinukisha kwa BAE anytime.

Mbeki amepoteza favour with the West alafu he's lost power at home too ndio maana anaona bora amsupport BOB. Kikwete's foreign policy is a bit of a sell out.. as in : I'll do whatever they tell me to kind of thing, hana msimamo.. as long as anasifiwa then he's good.. akipewa photo opps anafurahi.ahahaha and I think wameshamgundua. Lakini the thing is on the real sidhani kama it will do Tanzania any good. We have a President who just wants to be on the scene... kote kote yupo tu.. as long as he gets some air time on CNN..

Alafu kumpa u head of AU ndio wameharibu kabisa... kapewa tarumbeta wakati anakazi yakula muwa kwanza (matatizo ya hapa nyumbani)...

... Corruption scandals zimekithiri.. although ni mainly kosa la Mkapa ambae alificha maovo. Kwamfano kina Jaji Mfalila na Warioba waliandika in their report names of people ambao walikua wanahujum nchi. CHenge was on that list... Mkapa akauchuna.. wote waliotajwa bado wanakula pipi.

..Mimi sijui.. watu wanasema tatizo kubwa la tanzania ni Ufisadi, but not really,,, tatizo letu hatuna uchumi.... kilimo kimafariki duinia... rais wetu yuko preoccupied na mambo mengine kabisa... Tatizo watanzania tumemchagua mtu ambae hakuwa na nia yakuisaidia Tanzania but rather be IN POWER
na sasaivi ana enjoy kweli... he's having the ride of his life... SORRY BETTER LUCK 2015.
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Mkuu Kinyambisi
this man will never second term, even CCM wameanza kutambua hilo hata wao wameanza kuangalia pembeni mtu wa kumliplace maana wanajua kabisa that can not be sold kwa wananchi by 2010, skendo za ufisadi zitakuwa nyingi sana kiasi kwamba hata mwananchi wa kawaida ataelewa na kujua kuwa JK sio competent kwa kazi anayoomba.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,851
Likes
46,329
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,851 46,329 280
Haya mambo ya mania ndio matokeo yake haya: Jakaya Kikwete.....
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
According to the dataz, mkulu ataondoka kesho na kufika bongo keshokutwa, sasa kazi kwa Chenge maana Sophia Simba, ni mmoja wa viongozi wasiozidi wawili wenye nia njema na mafanikio ya muungwana, na yeye anajua hilo sasa atakosa kumsikiliza?

Kwako mkulu Chenge, kwa nini usichomoe tu kabla mkulu hajafika ili kumuepusha na kujibu maswali yasiyojibika?, na pia kutuokoa taifa na kuunda tena tume ya kukuchunguza, please mzee do all of us a favor just go kwa kuanza kuandika barua ya kujiondoa, tizama umesababisha mkulu kutokwenda Europe kwa kuogopa maswali, imebidi Brown afunge safari ya ghafla kwenda kuonana na mkulu wetu, kisa wewe kwa nini usitoke tu yaishe!

Unajua ninaanza kuamini maneno ya mkulu mmoja leo, kuwa huenda hatutafika na viongozi wetu wote mpaka mwisho wa term mbili, wengi wataishia njiani, na tutaanza na wapya karibu wote soon!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,462
Likes
117,353
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,462 117,353 280
According to the dataz, mkulu ataondoka kesho na kufika bongo keshokutwa, sasa kazi kwa Chenge maana Sophia Simba, ni mmoja wa viongozi wasiozidi wawili wenye nia njema na mafanikio ya muungwana, na yeye anajua hilo sasa atakosa kumsikiliza?

Kwako mkulu Chenge, kwa nini usichomoe tu kabla mkulu hajafika ili kumuepusha na kujibu maswali yasiyojibika?, na pia kutuokoa taifa na kuunda tena tume ya kukuchunguza, please mzee do all of us a favor just go kwa kuanza kuandika barua ya kujiondoa, tizama umesababisha mkulu kutokwenda Europe kwa kuogopa maswali, imebidi Brown afunge safari ya ghafla kwenda kuonana na mkulu wetu, kisa wewe kwa nini usitoke tu yaishe!

Unjau ninaanza kuamini maneno ya mkulu mmoja leo, kuwa huenda hatutafika na viongozi wetu wote mpaka mwisho wa term mbili, wengi wataishia njiani, na tutaanza na wapya karibu wote soon!
Mkuu hawa mafisadi wanakiburi cha hali ya juu. Kama utakumbuka jinsi Lowassa alivyokuwa mstari wa mbele kuhakikisha ufisadi wa Richmond haujadiliwi bungeni. Pia Karamagi alivyokuwa na kiburi cha kuifanya mikataba ya madini siri kwa wenye mali. Balalli pia ufisadi wa BoT ulipoanza kuzungumzwa hadharani akatamka kwamba sijiuzulu ng'o shutuma dhidi ya BoT ni za uwongo. Kwa kifupi mimi nadhani ama wanajua mengi mazito kuhusiana na uongozi uliopo madarakani au wanajua jamaa hana ubavu wa kumfukuza yeyote kazi.

Mimi naamini tutasikia madhambi mengi sana kati ya sasa mpaka uchaguzi wa 2010. Yatakuwa mazito kiasi ambacho chama cha mafisadi hawatataka Muungwana awe mgombea wao maana mpaka sasa hivi credibility yake imeanguka sana na kama akiendelea hivi basi watamtema tu au CCM itabidi igawanyike. Tuombe uhai ili tuone mambo yanavyoibuka taratibu na sisi hapa JF tutawapiga madongo mpaka kieleweke.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Mafisadi wanajivisha vitanzi wenyewe....wakati wetu wa kusukuma viti pembeni umewadia sasa
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Likes
4
Points
35
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 4 35
kwa taarifa yenu sasa hivi ni wakati muhimu sana wa kumsapoti JK pamoja na udhaifu wake. CCM ya mafisadi wanamkalia kooni vibaya mno. Na sisi JF tukimkalia kooni hatakuwa na sapoti popote bali ni kuanguka kisiasa na nchi kurudi kwenye kundi la majambazi (akina mkapa). Tutakuwa JF tumepata nini hapo? Tafakari
 
S

solutionbullet

New Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

solutionbullet

New Member
Joined Apr 17, 2008
1 0 0
actually they are more concerned na BAE deal na Saudi Arabia.. maana it was corrupt live alafuwale jamaa ni middle eat ally wao.. sasa wasaudi wamewaambia hawaingereza waizime hii ishua u itadamage their relations... and its in the national interest of the UK kuizima issue ndio maana hata Tories wamechuna lately. although the Judiciary and a small number of Commons dont agree ndio wanapiga kelele. as far as bongo is concerned... wanakinukisha kwa BAE anytime.

Mbeki amepoteza favour with the West alafu he's lost power at home too ndio maana anaona bora amsupport BOB. Kikwete's foreign policy is a bit of a sell out.. as in : I'll do whatever they tell me to kind of thing, hana msimamo.. as long as anasifiwa then he's good.. akipewa photo opps anafurahi.ahahaha and I think wameshamgundua. Lakini the thing is on the real sidhani kama it will do Tanzania any good. We have a President who just wants to be on the scene... kote kote yupo tu.. as long as he gets some air time on CNN..

Alafu kumpa u head of AU ndio wameharibu kabisa... kapewa tarumbeta wakati anakazi yakula muwa kwanza (matatizo ya hapa nyumbani)...

... Corruption scandals zimekithiri.. although ni mainly kosa la Mkapa ambae alificha maovo. Kwamfano kina Jaji Mfalila na Warioba waliandika in their report names of people ambao walikua wanahujum nchi. CHenge was on that list... Mkapa akauchuna.. wote waliotajwa bado wanakula pipi.

..Mimi sijui.. watu wanasema tatizo kubwa la tanzania ni Ufisadi, but not really,,, tatizo letu hatuna uchumi.... kilimo kimafariki duinia... rais wetu yuko preoccupied na mambo mengine kabisa... Tatizo watanzania tumemchagua mtu ambae hakuwa na nia yakuisaidia Tanzania but rather be IN POWER
na sasaivi ana enjoy kweli... he's having the ride of his life... SORRY BETTER LUCK 2015.
True that!
 
M

Mwanagenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2006
Messages
691
Likes
139
Points
160
M

Mwanagenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2006
691 139 160
Mnadhani watamtupa kwa vile wameona hawezi au watamtupa ili nao wale??
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
Kikwete's foreign policy is a bit of a sell out.. as in : I'll do whatever they tell me to kind of thing, hana msimamo.. as long as anasifiwa then he's good.. akipewa photo opps anafurahi..
A clown? A puppet?
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Even Tanzanian President Jakaya Kikwete, the current chairman of the African Union, was implicitly critical. "SADC has done a tremendous job," Kikwete said. "It's the reason that Zimbabwe was able to hold peaceful elections this time around." But he added that the SADC needed to continue to engage with Zimbabwe—and noted that a high-level meeting was planned to do so this weekend.
 
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
424
Likes
12
Points
35
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
424 12 35
kwa taarifa yenu sasa hivi ni wakati muhimu sana wa kumsapoti JK pamoja na udhaifu wake. CCM ya mafisadi wanamkalia kooni vibaya mno. Na sisi JF tukimkalia kooni hatakuwa na sapoti popote bali ni kuanguka kisiasa na nchi kurudi kwenye kundi la majambazi (akina mkapa). Tutakuwa JF tumepata nini hapo? Tafakari
hapa panahitaji busara ya kina kabla ya kuliamua hili,tunatakiwa kuangalia athari za kumpiga mafrustration ni zipi kwani inaweza kuwa fundisho kwa wajao endapo ni kweli kuwa jamaa wameanza kumtenga..lakini mimi bado sijashawishika na hili
 
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
236
Likes
13
Points
35
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
236 13 35
kwa taarifa yenu sasa hivi ni wakati muhimu sana wa kumsapoti JK pamoja na udhaifu wake. CCM ya mafisadi wanamkalia kooni vibaya mno. Na sisi JF tukimkalia kooni hatakuwa na sapoti popote bali ni kuanguka kisiasa na nchi kurudi kwenye kundi la majambazi (akina mkapa). Tutakuwa JF tumepata nini hapo? Tafakari
Hivi unafikiri JK anahitaji support gani kutoka kwa wananchi (wakiwepo JF)? Kama waliweza kumwambia muweke pembeni Chenge hakusikia, sasa support gani anahitaji wakati huu???

Wahenga walisema "sikio la kufa halisikii dawa!" Na kama huamini subiri akirudi ... utashangaa, ni support gani anahitaji huyu mtu!
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
actually they are more concerned na BAE deal na Saudi Arabia.. maana it was corrupt live alafuwale jamaa ni middle eat ally wao.. sasa wasaudi wamewaambia hawaingereza waizime hii ishua u itadamage their relations... and its in the national interest of the UK kuizima issue ndio maana hata Tories wamechuna lately. although the Judiciary and a small number of Commons dont agree ndio wanapiga kelele. as far as bongo is concerned... wanakinukisha kwa BAE anytime.

Mbeki amepoteza favour with the West alafu he's lost power at home too ndio maana anaona bora amsupport BOB. Kikwete's foreign policy is a bit of a sell out.. as in : I'll do whatever they tell me to kind of thing, hana msimamo.. as long as anasifiwa then he's good.. akipewa photo opps anafurahi.ahahaha and I think wameshamgundua. Lakini the thing is on the real sidhani kama it will do Tanzania any good. We have a President who just wants to be on the scene... kote kote yupo tu.. as long as he gets some air time on CNN..

Alafu kumpa u head of AU ndio wameharibu kabisa... kapewa tarumbeta wakati anakazi yakula muwa kwanza (matatizo ya hapa nyumbani)...

... Corruption scandals zimekithiri.. although ni mainly kosa la Mkapa ambae alificha maovo. Kwamfano kina Jaji Mfalila na Warioba waliandika in their report names of people ambao walikua wanahujum nchi. CHenge was on that list... Mkapa akauchuna.. wote waliotajwa bado wanakula pipi.

..Mimi sijui.. watu wanasema tatizo kubwa la tanzania ni Ufisadi, but not really,,, tatizo letu hatuna uchumi.... kilimo kimafariki duinia... rais wetu yuko preoccupied na mambo mengine kabisa... Tatizo watanzania tumemchagua mtu ambae hakuwa na nia yakuisaidia Tanzania but rather be IN POWER
na sasaivi ana enjoy kweli... he's having the ride of his life... SORRY BETTER LUCK 2015.
Nakupa 100%
 
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
386
Likes
15
Points
35
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
386 15 35
kwa taarifa yenu sasa hivi ni wakati muhimu sana wa kumsapoti JK pamoja na udhaifu wake. CCM ya mafisadi wanamkalia kooni vibaya mno. Na sisi JF tukimkalia kooni hatakuwa na sapoti popote bali ni kuanguka kisiasa na nchi kurudi kwenye kundi la majambazi (akina mkapa). Tutakuwa JF tumepata nini hapo? Tafakari
Kama Aliwekwa na Mafisadi,basi na yeye ni Fisadi tu.Jamani!Tusijaribu kumvalisha 'punda' nguo eti ili afanane na binadamu,hali halisi atabakia kuwa ni 'punda' tu!!. 'Walim-Support' hata akakamata usukani leo hii twaona anavyo lipa fadhila kwa 'kuwa-support' hao JF tunaowaita MAFISADI,sasa tutafakari nini tena Mkuu??Lazima Kung'oa Mizizi kwanza,lasivyo kesho watachipua tu hawa.(makinda yao yeshachukua fomu na kuzijaza tiari!!)
**Lazima tupande mbegu mpya kabisa ya Kisiasa Tanzania,lasivyo tutazungushana tu humu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450