Rais Kikwete afanya uteuzi Zimamoto na Uhamiaji

Renegade

JF-Expert Member
Mar 18, 2009
5,728
2,000

 

eucalyptos

JF-Expert Member
Jan 23, 2010
389
250
Sijaelewa Tangazo lenyewe.

Uteuzi unaanzia Tarehe 10 Aprili, 2014 halafu tangazo linatolewa Tarehe 20 Mei 2014!
 

HP1

JF-Expert Member
Feb 4, 2012
3,366
2,000
"... uteuzi wa sasa unaanzia mwezia june 2013..."


​Inamaana mwaka jana au typing error?
 

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
5,946
2,000


Pamoja na kuwa taarifa hii ina maeneo yanayojikanganya kubwa ambalo sijalielewa ni hili la vyeo.

Hivi Police nao kuna Luteni Kanali kama Jeshini au huyu bwana Lidwino Simon Mgumba alikuwa JWTZ nakustaafu au alihamishiwa ZimaMotto kutokana na Utaalamu wake!

Wajuzi saidieni !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom