Rais kawaongezea miaka miwili wakuu wote wa ulinzi (JWTZ,TISS, POLISI)

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,372
Likes
14,843
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,372 14,843 280
Rais wa Tanzania Jakaya Kikwete amewaongezea muda wa kustaafu wakuu wote wa Majeshi na ulinzi ikiwa ni pamoja na Jwzt bwna Mwambyange, Mwema, Nzoka.

Watajwa hao inadaiwa wote walikuwa wastaafu mwaka huu na Jk akiwa bado hajamaliza muda wake pia inadaiwa ni katika kujipanga na uchaguzi wa 2015
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,502
Likes
225
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,502 225 160
Rais wa Tanzania Jakaya Kikwete amewaongezea muda wa kustaafu wakuu wote wa Majeshi na ulinzi ikiwa ni pamoja na Jwzt bwna Mwambyange, Mwema, Nzoka.

Watajwa hao inadaiwa wote walikuwa wastaafu mwaka huu na Jk akiwa bado hajamaliza muda wake pia inadaiwa ni katika kujipanga na uchaguzi wa 2015
As I expected...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,480
Likes
4,994
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,480 4,994 280
Kwa nini wanaongezewa muda. Hakuna mbadala wao huko katika vyombo hivyo vya ulinzi.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Watz tuna imani na watu hawa ambao ni walinzi wa maisha yetu na mali zetu
 
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
569
Likes
26
Points
45
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
569 26 45
Bora kusudi baadae wote wapandishwe ICC kujibu tuhuma za unyanyasaji wa raia wa Tanzania na uongozi wa mabavu usiofata katiba na haki za binadamu.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Mungu awajaalie afya njema na utumishi mwema
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Bora kusudi baadae wote wapandishwe ICC kujibu tuhuma za unyanyasaji wa raia wa Tanzania na uongozi wa mabavu usiofata katiba na haki za binadamu.
Anayepaswa kupandishwa ICC ni mbowe na genge lake la wabaka demokrasia
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,280
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,280 67 135
Kwa nini wanaongezewa muda. Hakuna mbadala wao huko katika vyombo hivyo vya ulinzi.
Inasemekana hua wanatekeleza amri zote bila kujali madhara kwa wananchi.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Hivi sheria inasemeje? manake inaonekana hii nchi ni playground ya Sultan Mangungu na genge lake. Wapi bunge?
 
davidson689

davidson689

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
636
Likes
84
Points
45
davidson689

davidson689

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
636 84 45
Mh, hapa chanha la macho kwanini hao tu, na si wengine mi nadhani kama ni kuongeza mu wa kusstafu hata bibi yangu huku kijijini na ye angefikiriwa maana anastafu mwezi ujao kama mwalimu mwenye utumishi uliotukuka.
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,096
Likes
1,480
Points
280
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,096 1,480 280
Kutakuwa na sababu moja tu ya kuwaongezea muda. Ama amekosa wengine wenye sifa kama zao au ndo wanauwezo wa kuidhibiti CHADEMA na wameomba muda zaidi kukamilisha baada ya plan zao za kichomekea CHADEMA ugaidi wa kumdhuru Zitto na kutuwekea Zitto kuwa mwenyekiti kushindikana?
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,476
Likes
2,417
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,476 2,417 280
Rais wa Tanzania Jakaya Kikwete amewaongezea muda wa kustaafu wakuu wote wa Majeshi na ulinzi ikiwa ni pamoja na Jwzt bwna Mwambyange, Mwema, Nzoka.

Watajwa hao inadaiwa wote walikuwa wastaafu mwaka huu na Jk akiwa bado hajamaliza muda wake pia inadaiwa ni katika kujipanga na uchaguzi wa 2015
Huyo ni mkuu wa chombo gani cha ulinzi na usalama?
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,096
Likes
1,480
Points
280
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,096 1,480 280
Anayepaswa kupandishwa ICC ni mbowe na genge lake la wabaka demokrasia
...msalimie Ramadhani Ighondu, kamanda Kamuhanda, Chagonja. hawa watakuwa mashahidi wazuri sana ICC.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
...Kina Andy wanapasha kuwa IGP na wasaidizi wake!......
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,280
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,280 67 135
...msalimie Ramadhani Ighondu, kamanda Kamuhanda, Chagonja. hawa watakuwa mashahidi wazuri sana ICC.
Huyu jamaa kanywa maji ya bendera, wala hawezi kuona mateso wayafanyayo hao watu kwa raia wema, sijui unakumbuka sakata la Ulimboka? Kibanda? Mvungi? Ni majonzi matupu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,285
Members 482,061
Posts 29,802,643