Rais Kabila anena, rushwa ipo na itaendelea kuwepo


K

kidesheni

Senior Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
178
Points
170
K

kidesheni

Senior Member
Joined Oct 30, 2012
178 170
Hayo ni maneno ya Raisi Kabila, kupitia taarifa ya habari ya saa 2 usiku trh 19-11-2012.
1. Je nani mwenye dhamana kubwa ya kupambana na Rushwa? kama Raisi kama huyu anaihararisha?
2. Kama yeye Raisi analalamika na ndiyo mwenye dhamana ya kulinda haki za raia wake, je huu ni udhaifu wa kuongoza au?
3. Kama ameshindwa kupambana na Rushwa anafaa kuendela kulinda na kutetea masirahi ya raia wake?
Nawasuilisha tujadiri.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Mkuu kwa hili la rushwa nakushauri uanzie na rais wako kwanza, ukishamjadili na kupata jibu ndio uulize ya wengine
 

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,589
Top