Rais JPM, wapiga kura wako umewanyima madaktari


V

viking

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,194
Likes
216
Points
160
Age
52
V

viking

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,194 216 160
Ndugu watanzania , nashindwa kuelewa rais JPM alipowateua wakurugenzi wa wilaya , pamoja na maafisa tawala ilihali bado ameshidwa kutoa special consideration kwa madaktari wetu ambao wamesimamishwa kazi katika hospitali za kidini kama vili Bugando na KCMC ,
Je washauri wake hamkuliona hilo la madaktari ?,
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,365
Likes
1,934
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,365 1,934 280
Washauri wake hawakuliona ndio
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,757
Likes
16,107
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,757 16,107 280
Ndugu watanzania , nashindwa kuelewa rais JPM alipowateua wakurugenzi wa wilaya , pamoja na maafisa tawala ilihali bado ameshidwa kutoa special consideration kwa madaktari wetu ambao wamesimamishwa kazi katika hospitali za kidini kama vili Bugando na KCMC ,
Je washauri wake hamkuliona hilo la madaktari ?,
Hii habari ni uongo imekanushwa leo pamoja na ya kuondoa posho kwa intern..

Watanzania wana miliki viwanda vya kutengeneza uongo.
 
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
313
Likes
78
Points
45
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
313 78 45
Ndugu watanzania , nashindwa kuelewa rais JPM alipowateua wakurugenzi wa wilaya , pamoja na maafisa tawala ilihali bado ameshidwa kutoa special consideration kwa madaktari wetu ambao wamesimamishwa kazi katika hospitali za kidini kama vili Bugando na KCMC ,
Je washauri wake hamkuliona hilo la madaktari ?,
Peleka ujinga wako huko... Mnapenda kupika uongo halafu mnataka kila mtu auamini.... It does not make sense ie nonsense ..... Na uteuzi una uhusiano gani Ni madaktari hata Kama ingekuwa Kweli? Madaktari wangeenda kufanya Kazi ya wakutugenzi..? Kabla kuandika fikiria unachotaka kuandika na no ujumbe gani unataka uwafikie wahusika ..... This is rubish..
 

Forum statistics

Threads 1,237,320
Members 475,533
Posts 29,284,515