Rais Jonh Pombe Magufuli kweli kidume, mtu amekwishaliwa kichwa!.

DOMBWELA

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
556
Points
1,000

DOMBWELA

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
556 1,000
Hakika nimeanza kumwelewa Mh Rais, unajua mwanzoni nilikuwa na wasiwasi nae nahasa kwenye maamzi yake na anakotupeleka kama Taifa.

Nimekuwa nikimfuatilia sana, ila imenichukua muda kumwelewa ila sasa nimeanza kumwelewa anachotaka kulifanyia Taifa letu!.

Juzi juzi tukiwa kwenye hafla moja alifanya maamuzi ambayo sikutegemea kwa kijana yule, ijapokuwa kijana yule ni kijana pendwa wa msiri na mtu wake wa karibu ila katika kulinda maslahi ya umma amefanya maamzi magumu!.

Pamoja na rafiki yake kumsihi amuache kijana yule katika nafasi ile na kituo kile lakini Mh amesisitiza kuwa amekwishafanya maamzi hayo kwa maslihi ya umma!.

Ngoja tuvute subira kidogo itajulikana muda si mrefu ni nani amekumbana na maamzi magumu bila kuangaliwa usoni, na hapo ndipo ndelemo na vifijo vitakapo sikika bila kutarajiwa vimetokea wapi, maana kijana yule hajui kuwa amezungukwa na watu wasio mpenda kutokana na utendaji wake wenye uonevu, majivuno, unanyasaji, matumizi mabaya madaraka, n.k!.

Jamani Mh Rais hataki mzaha akisema amesema hatanii, na anamanisha kweli kweli nahasa kwenye issue za maslihi ya umma!.
 

Heron

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
1,705
Points
2,000

Heron

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
1,705 2,000
Hakika nimeanza kumwelewa Mh Rais, unajua mwanzoni nilikuwa na wasiwasi nae nahasa kwenye maamzi yake na anakotupeleka kama Taifa.

Nimekuwa nikimfuatilia sana, ila imenichukua muda kumwelewa ila sasa nimeanza kumwelewa anachotaka kulifanyia Taifa letu!.

Juzi juzi tukiwa kwenye hafla moja alifanya maamuzi ambayo sikutegemea kwa kijana yule, ijapokuwa kijana yule ni kijana pendwa wa msiri na mtu wake wa karibu ila katika kulinda maslahi ya umma amefanya maamzi magumu!.

Pamoja na rafiki yake kumsihi amuache kijana yule katika nafasi ile na kituo kile lakini Mh amesisitiza kuwa amekwishafanya maamzi hayo kwa maslihi ya umma!.

Ngoja tuvute subira kidogo itajulikana muda si mrefu ni nani amekumbana na maamzi magumu bila kuangaliwa usoni, na hapo ndipo ndelemo na vifijo vitakapo sikika bila kutarajiwa vimetokea wapi, maana kijana yule hajui kuwa amezungukwa na watu wasio mpenda kutokana na utendaji wake wenye uonevu, majivuno, unanyasaji, matumizi mabaya madaraka, n.k!.

Jamani Mh Rais hataki mzaha akisema amesema hatanii, na anamanisha kweli kweli nahasa kwenye issue za maslihi ya umma!.
Dei drim
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,560
Points
2,000

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,560 2,000
Hakika nimeanza kumwelewa Mh Rais, unajua mwanzoni nilikuwa na wasiwasi nae nahasa kwenye maamzi yake na anakotupeleka kama Taifa.

Nimekuwa nikimfuatilia sana, ila imenichukua muda kumwelewa ila sasa nimeanza kumwelewa anachotaka kulifanyia Taifa letu!.

Juzi juzi tukiwa kwenye hafla moja alifanya maamuzi ambayo sikutegemea kwa kijana yule, ijapokuwa kijana yule ni kijana pendwa wa msiri na mtu wake wa karibu ila katika kulinda maslahi ya umma amefanya maamzi magumu!.

Pamoja na rafiki yake kumsihi amuache kijana yule katika nafasi ile na kituo kile lakini Mh amesisitiza kuwa amekwishafanya maamzi hayo kwa maslihi ya umma!.

Ngoja tuvute subira kidogo itajulikana muda si mrefu ni nani amekumbana na maamzi magumu bila kuangaliwa usoni, na hapo ndipo ndelemo na vifijo vitakapo sikika bila kutarajiwa vimetokea wapi, maana kijana yule hajui kuwa amezungukwa na watu wasio mpenda kutokana na utendaji wake wenye uonevu, majivuno, unanyasaji, matumizi mabaya madaraka, n.k!.

Jamani Mh Rais hataki mzaha akisema amesema hatanii, na anamanisha kweli kweli nahasa kwenye issue za maslihi ya umma!.
Ungeandika kama TETESI basi tujue moja...
 

Forum statistics

Threads 1,389,665
Members 527,997
Posts 34,031,421
Top