Rais JK Kumzika Mandela na Ujumbe Mzito Kutoka Tanzania!.


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,623
Likes
32,222
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,623 32,222 280
Wanabodi,
Rais Jakaya Kikwete, keshokutwa Jumamosi, atarejea nchini Afrika Kusini kumzika Madiba!.

Kurejea huku kumetangazwa bungeni asubuhi hii na Naibu Waziri wa Mambo ya Nje,kufuatia swali la Mbunge wa Kigoma Kaskazini Mhe. Zito Zuberi Kabwe aliuliza kwanini rais JK alihudhuria msiba wa Madiba bila kuandamana na ujumbe mzito wakiwemo Watanzania wawili pekee waliomtembelea Mandela tangu akiwa gerezani kwenye kisiwa cha Roben akiwemo JS Malecela?.

Naibu Waziri akajibu rais JK atarejea Bondeni kuhudhuria mazishi, this time atakwenda na ujumbe mzito ukijumuisha Makamo wa pili wa rais wa Zanzibar, Katibu Mkuu wa CCM na ujumbe mzito wa watu ambao rais ataona wanafaa kuwemo kwenye msafara huo.

Kuhudhuria huku ni muhimu na kunapelekea Madiba kupata heshima stahiki kutoka Tanzania.

Kwenye hili nawaomba sana tuungane kumpongeza JK kujitoa vilivyo kwenye misiba.

Kwa kumbukumbu zangu, huu utakuwa ni msiba wa pili kwa JK kuhudhuria msiba kisha kushiriki mazishi. Msiba wa kwanza ni ule wa Regia Mtema, JK alihudhuria Tabata kisha kuhudhuria mazishi Kilombero!.
Angalizo: Hili la misiba ni kwa mujibu wa kumbukumbu zangu tuu, inawezekana kuna misiba mingi JK alihudhuria mara mbili ila haiko kwenye kumbukumbu zangu!.
Rip Madiba!.
Pasco
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,527
Likes
68,850
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,527 68,850 280
Hivi hana wasaidizi?!

Leo yuko Kenya baada ya kutoka South Africa na bado anapanga tena kurudi South Africa!

This is too much!

Watumishi wa umma hawalipwi malimbikizo yao wanaambiwa serikali haina hela lakini Raisi kiguu na njia!
 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
46
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 46 135
Wanabodi,
Rais Jakaya Kikwete, keshokutwa Jumamosi, atarejea nchini Afrika Kusini kumzika Madiba!.
Rip Madiba!.
Pasco
Mimi pia nitakuweko huko kwa mwaliko wa waganga wa kimila wa Mandela kwa shughuli maalumu ya mazishi hayo.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Hivi hana wasaidizi?!

Leo yuko Kenya baada ya kutoka South Africa na tena anapanga kurudi South Africa!

This is too much!
Salary Slip umesahau alitokea France then South Africa then Kenya na tena South Africa
 
Last edited by a moderator:
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,544
Likes
1,466
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,544 1,466 280
Hivi hana wasaidizi?!

Leo yuko Kenya baada ya kutoka South Africa na bado anapanga tena kurudi South Africa!

This is too much!

Watumishi wa umma hawalipwi malimbikizo yao wanaambiwa serikali haina hela lakini Raisi kiguu na njia!
Jk sasa inabidi aitwe 'Msafiri', msafiri itakua jina muafaka kwake. Hakika rais wetu anasafiri sana!
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,643
Likes
343
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,643 343 180
Lakini si yuko nchini kenya? atarudi dar au tapita juu kwa juu
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,478
Likes
3,063
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,478 3,063 280
...Kwenye hili nawaomba sana tuungane kumpongeza JK kujitoa vilivyo kwenye misiba....
Kama mtu anajaribu kutizama priorities za nchi kwa kufuatilia kazi za rais, basi kwa nchi yetu bila ya shaka kipaumbele cha kwanza ni misiba! Hivi anapata muda kweli wa kushughulika na vipaumbele halisi vya nchi hii?
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,695
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,695 1,196 280
Zurura yote hii ni kuua soo la kutakiwa kumuwajibisha PINDA na Hawa Ghasia kwani matarajio yake akirudi UPEPO utakuwa umepita na maisha yataendelea.
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Likes
5
Points
35
Age
47
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 5 35
Pasco kwa kujikomba unaonmgoiza baba, hapa walengwa sio sisi ila ni wale wenzio unaojikomba kwao waone umepost kitu. Vibahasha hivyo vitawaua
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Pasco unatamani sana Rais aseme atakwenda na wanahabari ili nawe ujipenyeze penyeze.......... na hivi umeshaanza kugusa gidamu cha kiatu chake dah!
Pasco Lowassa leo ni Pasco Kikwete
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,803
Likes
697
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,803 697 280
kipele kimepata mkunaji.
shikamoo kikwete baba
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,825
Likes
14,028
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,825 14,028 280
Hivi hana wasaidizi?!

Leo yuko Kenya baada ya kutoka South Africa na bado anapanga tena kurudi South Africa!

This is too much!

Watumishi wa umma hawalipwi malimbikizo yao wanaambiwa serikali haina hela lakini Raisi kiguu na njia!
Nadhani huyu jamaa, angestahili kupata aka ya Yohama mtembezi, au Vasco da gama, kwa namna anavyopenda kuzunguka sehemu mbalimbali duniani!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193