Rais JK aendelea kuizunguka dunia;aenda Belgium na Misri! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais JK aendelea kuizunguka dunia;aenda Belgium na Misri!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malafyale, Dec 6, 2010.

  1. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,897
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    PRESIDENT Jakaya Kikwete left Dar es Salaam on Sunday for Brussels, Belgium to attend the 5th edition of the European Development Days (EDD) opening on Monday at the Square Meeting Centre.

    He is joining current and former Heads of State and Government from Europe, Africa and rest of the world; high-level representatives of governments, international organisations
    as well as development practitioners, Non Governmental Organisations, media and
    civil society at the two-day event which ends on Tuesday.

    On his way to Brussels, President Kikwete had a stop over in Cairo, Egypt where he held
    talks with his host President Hosni Mubarak which centred on the two countries mutual
    relations as well as on international affairs.

    Source:Daily News;Dec 5, 2010
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Chuda raha mkuu kufa kwaja!
     
  3. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    He has Cash...keshauza Chuma what next......Ananikumbusha movie ya jackie Chan iitwayo Around the world in 80 Days....Mwache ale bata.......Dogo kesha acha chuo, Serikali haiwezi mkopesha. Mie bado natumia 3 hrs from home to office.......
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    mwacheni mwenzenu alilia sana nafasi hiyo ili aipate na alitumia kila gharama ikiwemo fedha za epa kuingia ikulu na tazama sasa umekuwa mradi wa familia yake.............mwacheni jamani acheni akauze sura acheni wivu
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,483
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    I predicted this and he will never delegate to his juniors until 2015 to attend any international gathering!!!
     
  6. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,897
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    Kwenye mikutano kama hii ni vyema tukawakilishwa na Mabalozi wetu waliopo kwenye nchi hizo

    Kweli mkutano huu una tija kwa watz?Kwa nini Rais wetu kila siku anakwenda kwenye vimikutano ambavyo Balozi wetu angetosha kutuwakilisha na kutupunguzia gharama?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    DAMU DAMU DAMU DAMu
     
  8. L

    LUINASIA New Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk aliingia madarakani kwa njia ambayo haikuwapendeza wengi. Umeme umekuwa ni kero na amekwenda nje kupumzika kuepuka kero za mgao wa umeme. Hataiongoza Tanzania kwa mafanikio mpaka anaondoka
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Amekwenda kubembea
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,683
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Wakuu kuweni na huruma na mtoto wa mwenzenu, huyu hajaenda kuchakachua damu siku nyungi sasa mnataka mieleka iendelee kama wakati wa kampeni? Nenda mkwere nenda damu imechafuka sana usiwasikilize wazushi hao.
     
  11. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Angeshauliwa safari zingine za kikazi nje ya nchi awe anatuma wawakilishi.
     
  12. r

    rmb JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli jamani jamaa hajasafiri siku nyingi sana si mmeona hadi amekonda kiasi flani kwa sasa! mwache akabadili hali ya hewa na kushangaa magorofa kidogo k k k
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    duuuu mwacheni mkwele apate raha jamani!
     
  14. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni wakati wake wa kupumzika mwacheni mtani wangu akatutafutie mikate. Mwenzenu amemaliza miezi kadhaa bila kusafiri mnataka afie magogoni?
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Na mabaridi yoote haya ulaya sijui atainjoi nini
     
  16. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shenzi anatuacha gizani!!
     
  17. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,327
    Likes Received: 1,831
    Trophy Points: 280
    mabaridi na kale kahoma!
     
  18. n

    ngoko JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aweze kujitambulisha kwa wenzake baada ya kuchaguliwa
     
  19. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Unaweza kutuma mwakilishi kubadirisha damu?
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Shopping la krismas na alimiss sana snow...
     
Loading...