Rais Jakaya Kikwete njiani kuelekea Kenya kwenye mahadhimisho ya miaka 50 ya Nchi hiyo

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,715
Points
2,000
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,715 2,000
Kwa mara nyingine tena Rais Jakaya Kikwete amepiga safari ya juu kwa juu toka South Afrika to Kenya kwenye mahadhimisho ya Miaka 50 ya nchi hiyo iliyopata uhuru mwaka 1963.

Hii safari yake nje ya nchi inamfanya rais wetu kuwa nje ya nchi kwa takribani miaka 3 toka aingie madarakni na miezi kadhaa.
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,253
Points
2,000
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,253 2,000
Kwa mara nyingine tena Rais Jakaya Kikwete amepiga safari ya juu kwa juu toka South Afrika to Kenya kwenye mahadhimisho ya Miaka 50 ya nchi hiyo iliyopata uhuru mwaka 1963.

Hii safari yake nje ya nchi inamfanya rais wetu kuwa nje ya nchi kwa takribani miaka 3 toka aingie madarakni na miezi kadhaa.
Anaenda Kenya tena? Jamani Ghalib Bilal yupo likizo?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,476
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,476 2,000
Ni heri tu aende isiwe sababu............................ Endelea kuhesabu mwisho utapewa tunu.
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,715
Points
2,000
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,715 2,000
Anaenda Kenya tena? Jamani Ghalib Bilal yupo likizo?
Kapewa mikasi yeye kazi yake ni kufungua matamasha na majengo.
 
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0
jk ni kama kunguru, awezi kukaa kwake hata dk moja, baada ya kenya atapita tz kuwasanifu alafu utackia yupo falme za kiarabu........ Ki fastjet kinatisha
 
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0
jk a.k.a never mic any thing
 
MALEBO

MALEBO

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
64
Points
0
MALEBO

MALEBO

Member
Joined Oct 5, 2012
64 0
Wakenya na wana EAC wengine wakiwa wanatudharau waTZ tusichukie coz hizi ndio sababu zenyewe,tulipokuwa tunasherehekea miaka 50 ya uhuru wetu ni Rais gani wa EAC alikuja?,na juzi ni nani alikuja?,kwa nini hatuna priorities Nchi hii?,sasa Urais wa Tz unadhalilishwa sana na huyu Mh.,eeeh mwenyezi Mungu kwa nini umetunyima akili waTZ za kujenga Nchi yetu na kutupa ujinga wa kujijengea heshima nje ya Nchi wakati Nchi yetu masikini,wajinga na mafisadi ya kupindukia?,iko wapi akili uliyowapa wengine ukatunyima sisi?inauma kwa kweli.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Points
1,225
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 1,225
Kwa mara nyingine tena Rais Jakaya Kikwete amepiga safari ya juu kwa juu toka South Afrika to Kenya kwenye mahadhimisho ya Miaka 50 ya nchi hiyo iliyopata uhuru mwaka 1963.

Hii safari yake nje ya nchi inamfanya rais wetu kuwa nje ya nchi kwa takribani miaka 3 toka aingie madarakni na miezi kadhaa.
Umewasilisha mada kinafki, kihuni na kizushi mno. Unaposema kwa mara nyingine tena, ni lini tena aliunganisha safari yake? Pili huu ni kwaka wa tatu rais akiwa madarakani, inaingiaje akilini kudai eti huu ni mwaka wa tatu rais kuwa nje ya nchi? Acheni ujinga kwenye mambo ya msingi, gawaneni ruzuku kwanza.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Points
1,225
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 1,225
Wakenya na wana EAC wengine wakiwa wanatudharau waTZ tusichukie coz hizi ndio sababu zenyewe,tulipokuwa tunasherehekea miaka 50 ya uhuru wetu ni Rais gani wa EAC alikuja?,na juzi ni nani alikuja?,kwa nini hatuna priorities Nchi hii?,sasa Urais wa Tz unadhalilishwa sana na huyu Mh.,eeeh mwenyezi Mungu kwa nini umetunyima akili waTZ za kujenga Nchi yetu na kutupa ujinga wa kujijengea heshima nje ya Nchi wakati Nchi yetu masikini,wajinga na mafisadi ya kupindukia?,iko wapi akili uliyowapa wengine ukatunyima sisi?inauma kwa kweli.
Wajinga wenye husuda, chuki na choyo na gubu ya mioyo ndio mnaandika km ulivyoandika hapa. Kwa akili za maiti hivi lazima ufe maskini
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Points
1,225
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 1,225
Anaenda Kenya tena? Jamani Ghalib Bilal yupo likizo?
Kazi ya Bilali nikufungua warsha na makongamano pamoja na kitengo cha ukataji wa utepe.
 
MALEBO

MALEBO

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
64
Points
0
MALEBO

MALEBO

Member
Joined Oct 5, 2012
64 0
Umewasilisha mada kinafki, kihuni na kizushi mno. Unaposema kwa mara nyingine tena, ni lini tena aliunganisha safari yake? Pili huu ni kwaka wa tatu rais akiwa madarakani, inaingiaje akilini kudai eti huu ni mwaka wa tatu rais kuwa nje ya nchi? Acheni ujinga kwenye mambo ya msingi, gawaneni ruzuku kwanza.
Huu ni mwaka wa tatu kuwa madarakani?,wewe utakuwa mhamiaji haramu hata hujui Rais yupo madarakani kwa muda gani?,ile operation kimbunga ilikukosaje aisee?
 

Forum statistics

Threads 1,324,626
Members 508,740
Posts 32,168,351
Top