Rais huwa apelekewi umbea na kila mtu


T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,215
Likes
2,156
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,215 2,156 280
Igweeeee! Tumefika hapa baada ya pilikapilika ya utumbuaji mtumbuaji ameusoma mchezo na sasa amegeukia wale wanamletea umbea. Je nikweli kila mtu anahaki yakumpelekea rais umbea? Jibu ni hapana

Ukipata nafasi yakuwa na rais unapaswa kumpelekea issue za msingi sio watu kwasababu issue za watu mkulu anazijuwa kuliko unavyo zijuwa wewe anawatu maalumu wanao mpelekea issue za watu kwa undani hao watu upeleka umbea wote unao ujuwa wewe na hiyo ndio kazi yao maalumu.

Viongozi pia wapo maalumu wanao peleka umbea kwa baba ila ndio wanakibali wewe kama huna kaa kimya unajiaribia.

Je umbea wote unachukuliwa?
Hapana ipo team inachukuwa umbea wote kwenye mtandao nakufanya uchambuzi kisha ndipo yale muhimu yanapelekwa kwa team ya rais ikulu.

Je umbea ndio unao tumika kufanya maamuzi?
Jibu ni hapana umbea unachukuliwa kwanza na kufanyiwa uchunguzi na team maalumu kabla ya maamuzi.

Je kiongozi wa juu anapaswa peleka umbea on special occesion?
No fuwata channel unapo pata nafasi yakuwa na rais lazima uchunge maongezi yako maana unaongea na taasisi au ongea mambo yakushauri na kumpongeza.......
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Majibu ya Bible Story 17/07/2016.
Yesu alikuwa hekaluni alipoletewa mwanamke aliyekamatwa akizini.
Waandishi na mafarisayo ndio waliompeleka mwanamke kwa Yesu (wakimjaribu Yesu ili wapate sababu ya kumshitaki)
Habari hii inapatikana katika kitabu cha YOHANA 8:2-11
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Kwani si kuna wambea maalum amabao wanalipwa?
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
Je uzi wa BIGSHOW kumumba Mufti amfikishie salamu za Waislamu kwenye baraza la Iddi habari zilimfikia?
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
TumainiEL, kwanza pole kwa kipigo ktk uchaguzi mwaka jana.

WanaEL naona mlirukaruka weeeee lakini naona mmetuliza kitenesi na sasa Mnakiri JPM ndie rais wetu sote.

Kuhusu suala umbea, hilo tumwachie yeye JPM maana hata ulichokitoa hapa kama ushauri inaweza pia tafsirika kama Umbea uleule.

Nikutakie Jumapili njema wakati dozi inaendelea kuwaponya
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,674
Likes
4,933
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,674 4,933 280
Igweeeee! Tumefika hapa baada ya pilikapilika ya utumbuaji mtumbuaji ameusoma mchezo na sasa amegeukia wale wanamletea umbea. Je nikweli kila mtu anahaki yakumpelekea rais umbea? Jibu ni hapana

Ukipata nafasi yakuwa na rais unapaswa kumpelekea issue za msingi sio watu kwasababu issue za watu mkulu anazijuwa kuliko unavyo zijuwa wewe anawatu maalumu wanao mpelekea issue za watu kwa undani hao watu upeleka umbea wote unao ujuwa wewe na hiyo ndio kazi yao maalumu.

Viongozi pia wapo maalumu wanao peleka umbea kwa baba ila ndio wanakibali wewe kama huna kaa kimya unajiaribia.

Je umbea wote unachukuliwa?
Hapana ipo team inachukuwa umbea wote kwenye mtandao nakufanya uchambuzi kisha ndipo yale muhimu yanapelekwa kwa team ya rais ikulu.

Je umbea ndio unao tumika kufanya maamuzi?
Jibu ni hapana umbea unachukuliwa kwanza na kufanyiwa uchunguzi na team maalumu kabla ya maamuzi.

Je kiongozi wa juu anapaswa peleka umbea on special occesion?
No fuwata channel unapo pata nafasi yakuwa na rais lazima uchunge maongezi yako maana unaongea na taasisi au ongea mambo yakushauri na kumpongeza.......
Kwa nini hujui tofauti kati ya ajui na hajui? mnaboa.
 
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,215
Likes
2,156
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,215 2,156 280
TumainiEL, kwanza pole kwa kipigo ktk uchaguzi mwaka jana.

WanaEL naona mlirukaruka weeeee lakini naona mmetuliza kitenesi na sasa Mnakiri JPM ndie rais wetu sote.

Kuhusu suala umbea, hilo tumwachie yeye JPM maana hata ulichokitoa hapa kama ushauri inaweza pia tafsirika kama Umbea uleule.

Nikutakie Jumapili njema wakati dozi inaendelea kuwaponya
Embu tafuta uzi zangu zote alafu utaju JPM nani kwangu...
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
mi napita tu niwatakie jumapili tulivuuu
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
Salute sana Tumainel,

Nilikuwa sijakupata insight. JPM tumwache ainyooshe hii nchi, ana taasisi inayoratibu kila kitu. Hopeful wanajitahidi kufanya kazi kwa weredi
 

Forum statistics

Threads 1,235,516
Members 474,633
Posts 29,225,425