Rais Hussein Mwinyi ateua Majaji wawili wa Mahakama Kuu ya Zanzibar

beth

JF-Expert Member
Aug 19, 2012
2,736
2,000
Rais Hussein Mwinyi amewateua Haji Omar Haji na Mzee Ibrahim Mzee kuwa Majaji wa Mahakama Kuu ya Zanzibar. Uteuzi wao umeanza Februari 01, 2021

Amefanya uteuzi huo chini ya Kifungu Namba 94(2) cha Katiba ya Zanzibar ya mwaka 1984

1612453748573.png
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
11,402
2,000
Na mimi naanzaisha Mahakama Kuu ya Iringa Republic. Majaji nitateua mwenyewe. Makao Makuu ya Mahakama ni Tanangozi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom